Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần Tìm Phòng Trọ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần Tìm Phòng Trọ

Minh cần tìm phòng trọ / ai cần người ở ghép ở khu vực KHTN - ĐHQTế - Thư Viện Trung Tâm, phòng ở khoảng 3 người, giá <=400/ người/ tháng.
    Bạn nào biết cho mình xin thông tin.
    Cám ơn!!

Originally posted by 10520270 View Post
    Minh cần tìm phòng trọ / ai cần người ở ghép ở khu vực KHTN - ĐHQTế - Thư Viện Trung Tâm, phòng ở khoảng 3 người, giá <=400/ người/ tháng.
    Cám ơn!!
    chỗ mình đang còn 1 vé một người nè bạn,có gì liên lạc vs mình để biết thêm thông tin nhé.0163 423 9763

Comment

qua ben suoi tien ne... hom qua em di xem phong ..
      co phong do cung rong : 2 nguoi o thi thoai mai ...ma gia thi chi co 600k/thang thoi ?
      co nhu cau thi lien he nhanh khong la het do/////

Cám ơn!!

Comment

Originally posted by 12520360 View Post
        qua ben suoi tien ne... hom qua em di xem phong ..
        co phong do cung rong : 2 nguoi o thi thoai mai ...ma gia thi chi co 600k/thang thoi ?
        co nhu cau thi lien he nhanh khong la het do/////
        Ở chỗ nào vậy bạn? Bạn có thể cho mình xin thêm thông tin không, địa chỉ/ số điện thoại chủ nhà / số điện thoại của bạn nếu bạn cần người ở cùng .

Comment

bên sau suối tiên đó.... đối diện cổng trường mình luôn anh nè ??
          phòng nay là hai thằng em đang ở giờ muốn chuyển qua phòng khác rộng để ở ....
          anh mà qua thì em nhường lại phòng cho.....
          phòng rộng 600k/tháng ... tiền nước là 30k/đầu người.... điện 2500đ/kw
          có nhu câu thì điện cho em 0973.580.774 nhanh lên nha.......
          Ở chỗ nào vậy bạn? Bạn có thể cho mình xin thêm thông tin không, địa chỉ/ số điện thoại chủ nhà / số điện thoại của bạn nếu bạn cần người ở cùng .

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X