Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi tuyến xe buýt đến KCN Vsip

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi tuyến xe buýt đến KCN Vsip

Chào các anh chị và các bạn: bạn nào ở Bình Dương có thể cho mình biết tuyến xe buýt chạy từ KDL Suối Tiên vào khu Công Nghiệp Vsip Ở Bình Dương được không? Mình là k6 nên cũng chưa biết nhiều về các tuyến xe buýt! Mong nhận được sự giúp đỡ!

Mình thấy VSIP có 2 cổng:
    + Cổng sau thì đi xe số 7, đón ở Suối Tiên hoặc cổng trường mình
    + Cổng trước có rất nhiều xe:
    + Số 7 đến bến xe Bình Dương rồi đó số 5, 613 sẽ đi qua đó (tổng thời gian là khoảng hơn 1h30)
    + Số 19, 33 đến ngã tư Bình Phước rồi đón các xe đi Đại Nam đều qua đó.
    Last edited by 07520240; 31-10-2011, 20:55.

Comment

như vậy khi về mình cũng đón xe số 7 phải không anh? em là sinh viên nghe đâu mấy tuyến xe buýt ngoài đó không có trợ giá phải không anh? vậy trong các tuyến mà anh nói có tuyến nào trợ giá không anh??thank anh nhiều!!!!!!

Comment

có ai giúp em không?

Comment

Nhà mình nằm trong hẻm đối diện với bưu điện VSIP đây ..muốn về thì phải đi 2 chuyến bạn à,nếu đi khoảng 1h~1h30p
          Bạn bắt xe đi Ngã tư bình phước,đến đó bắt xe đi bến xe bình dương lên xe nói với lơ xe dừng lại ở đâu là ok thôi .

Không nên bắt tuyến xe Suối Tiên - Thủ Dầu Một vì nó đi đường vòng,nó chạy theo đường dĩ an rồi vòng lên Bình Dương rồi chạy thẳng lên bến xe Bình Dương không có đi qua Lái Thiêu ,nếu vậy bạn phải bắt 1 tuyến nữa đi xuống Lái Thiêu @@ ,tôi đi 1 lần tởn luôn lâu tới hơn 3h30p
          I'm bad, and that's good.
          I will never be good, and that's not bad.
          There's no one I'd rather be......than me.

Comment

Originally posted by htname View Post
            như vậy khi về mình cũng đón xe số 7 phải không anh? em là sinh viên nghe đâu mấy tuyến xe buýt ngoài đó không có trợ giá phải không anh? vậy trong các tuyến mà anh nói có tuyến nào trợ giá không anh??thank anh nhiều!!!!!!
            Bạn bắt số 19 or 33 đến ngã tư Bình Phước, hai tuyến này có thể dùng vé tập. Tới đó bắt tiếp 613(6k/vé) hoặc 619(10k/vé) hai tuyến này không dùng được vé tập sinh viên. Đây là quãng đường ngắn nhất đến VSIP từ trường mình mà mình biết

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X