Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin de thi giau ky va cuoi ky 1 nam nhat

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin de thi giau ky va cuoi ky 1 nam nhat

cac anh chi ai co de thi giua ky va cuoi hoc ky 1 cac mon dai so tuyen tinh,toan cao cap,vat ly dai cuong.tin hoc dai cuong cho em xin cai.em cam on
    Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
    FACEBOOK

Có ai biết cô Thúy dạy toán cao cấp ra đề như thế nào không? Em lo quá, thầy Thắng dạy tin đại cương nữa, không biết ra đề khó không ta
    Last edited by 11520367; 13-11-2011, 22:23.
    Khi còn nhỏ ta thấy nhiều chuyện là lớn
    Khi lớn ta thấy nhiều chuyện là nhỏ
    Đến khi thành người ta mới phân biệt được chuyện nào là lớn, chuyện nào là nhỏ

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
      cac anh chi ai co de thi giua ky va cuoi hoc ky 1 cac mon dai so tuyen tinh,toan cao cap,vat ly dai cuong.tin hoc dai cuong cho em xin cai.em cam on
      sắp ăn infraction nha bạn
      Dân ta phải biết sử ta....
      ...............................Có gì không biết thì tra Google

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
        search trước đi em trước khi hỏi. . bên uitstudent.vn cũng có nhiều tài liệu+đề thi lắm đó.
        Originally posted by 11520367 View Post
        Có ai biết cô Thúy dạy toán cao cấp ra đề như thế nào không? Em lo quá, thầy Thắng dạy tin đại cương nữa, không ra đề khó không ta
        Thầy Thắng ra đề không khó đâu, thầy chỉ cho thi những gì thầy dạy, cứ học hết những gì thầy dạy là được rồi.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X