Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anh chị khóa trên HTTT cho em hỏi tý

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Anh chị khóa trên HTTT cho em hỏi tý

Cho em hỏi trong đăng ký học phần có môn Nhập môn công tác kỹ sư em đăng ký học từ học kỳ 2 luôn được không và môn đó là môn gì anh chị giải thích dùm em luôn được không . Thank em học K7 nhé
    :happy: :sunglasses:

Tròn đê.......................ê........................ ......ê

thôi em ơi, học trước ko ra trường trước đâu , cực lắm , anh vừa chọn nhầm môn chuyên ngành Thiết Kế năm 3 , thế mới hiểu cố gắng hết sức cũng chỉ hy vọng vừa đủ qua , hy vọng giúp được e

Comment

Originally posted by 11520598 View Post
      thôi em ơi, học trước ko ra trường trước đâu , cực lắm , anh vừa chọn nhầm môn chuyên ngành Thiết Kế năm 3 , thế mới hiểu cố gắng hết sức cũng chỉ hy vọng vừa đủ qua , hy vọng giúp được e
      hjc, môn đó phải biết C for win xíu xíu mới học đc chứ pa , còn môn này chỉ cần có " chút gió " là đc rồi
      bán tỏi đen, dcom 3g giá rẻ, đồng hồ thông minh dz09 giá rẻ

Comment

nhập môn công tác kỹ sư, nhập môn wản trị doanh nghiệp, phương pháp luận sáng tạo, đường lối, tư tưởng, toán các loại, cái nào wất được thì wất

Comment

Học trc cũg tốt mà,môn này chủ yếu về 1 số kĩ năng,trog wá trình học vẫn xài nhữg kĩ năng này.a k6 và học kì 2 năm trc a cũg đã học môn này.
          Sẽ có nhìu người hơn e đi ngang wa cuộc đời a,nhưng k ai có thể thay thế đc e.

Comment

Originally posted by 12520009 View Post
            Cho em hỏi trong đăng ký học phần có môn Nhập môn công tác kỹ sư em đăng ký học từ học kỳ 2 luôn được không và môn đó là môn gì anh chị giải thích dùm em luôn được không . Thank em học K7 nhé
            Môn này học vượt trước cũng được ,năm nay trường mình cho giới hạn tín chỉ lên tới 30 tc nên em đủ khả năng thì đăng kí học cũng được, môn này toàn chơi chém gió không
            Black Kai
            :vip::vip::vip::vip:

Comment

môn này là khả năng chém gió.."trảng phong binh pháp đó e"
              in danh thiep tai bien hoa, in name card tai bien hoa,
              , in name card gia re,
              thiet ke name card tai bien hoa,,
              in name card o bien hoa,in danh thiep o bien hoa,

Comment

Originally posted by 08520576 View Post
                hjc, môn đó phải biết C for win xíu xíu mới học đc chứ pa , còn môn này chỉ cần có " chút gió " là đc rồi
                Originally posted by 11520070 View Post
                Môn này học vượt trước cũng được ,năm nay trường mình cho giới hạn tín chỉ lên tới 30 tc nên em đủ khả năng thì đăng kí học cũng được, môn này toàn chơi chém gió không
                Như vầy á? Hay như vầy.Mà nếu thế làm sao pass được , mấy anh chị?

Comment

Chào em môn học Nhập môn công tác kĩ sư nhằm mục đích trang bị cho sinh viên những kiến thức căn bản về nghề nghiệp và kĩ năng mềm khi đi làm . Tùy giảng viên sẽ có hình thức học khác nhau, môn này nói chung là môn học mở để các ban và thầy trao đổi hỏi đáp lẫn nhau thôi.
                  VD: cách dạy của thầy PGS.TS.Trần Vĩnh Phước (nguyên phó hiệu trường nhà trường) là cho sinh viên tập kĩ năng nói và phản biện trước đám đông, mỗi bạn tự chọn 1 đề tài bất kì, 5 phút nói trước lớp và có 2 bạn hỏi và phản biện tính 50% điểm , 1 bài luận với chủ đề sau khi ra trường sẽ làm gì 50%, bên cạnh đó thầy còn chia sẻ 1 số kinh nghiệm xin việc: viết CV, phỏng vấn....
                  Theo anh đây là một môn không hề nặng chút nào em có thể đăng kí học.
                  Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X