Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi][Đề Cương Thực Tâp]:Xin ý kiến về đề cương thực tập

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi][Đề Cương Thực Tâp]:Xin ý kiến về đề cương thực tập

Mình nộp hồ sơ vào một doanh nghiệp bất động sản để xin thực tập. Và người ta yêu cầu phải có đề cương thực tập. Mình rất băn khoăn rằng đề cương thực tập của mình nên có những gì và có nên hay không đưa dự án mình sẽ phát triển thành luận văn vào đó để thực tập(một công đôi việc)? Anh chị hay bạn nào đã đi thực tập và có kinh nghiệm về vấn đề này xin cho mình được rõ. Cảm ơn nhiều.

Originally posted by 08520214 View Post
    Mình nộp hồ sơ vào một doanh nghiệp bất động sản để xin thực tập. Và người ta yêu cầu phải có đề cương thực tập. Mình rất băn khoăn rằng đề cương thực tập của mình nên có những gì và có nên hay không đưa dự án mình sẽ phát triển thành luận văn vào đó để thực tập(một công đôi việc)? Anh chị hay bạn nào đã đi thực tập và có kinh nghiệm về vấn đề này xin cho mình được rõ. Cảm ơn nhiều.
    Đề cương thực tập, em trình bày ngắn gọn về những việc mình dự định làm, nghiên cứu, thực hiện tại công ty, nói cụ thể hơn là giới thiệu sơ sơ về đề tài mình muốn làm hoặc đề tài mà khoa giao (HTTT ko giao đề tài thực tập). Sau này, khoa cũng sẽ yêu cầu nộp đề cương thực tập.
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X