Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Môn CSDL] trường mình dùng bản MS SQL nào thế nhỉ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Môn CSDL] trường mình dùng bản MS SQL nào thế nhỉ ?

Chào các bạn, do lâu quá rồi nên chả nhớ là hồi học CSDL dùng bản MS SQL nào nữa, mấy bản như dưới hình thì dùng bản nào nhỉ ? bản nào đầy đủ nhất :funny: thank các bạn trước ^^

htc - Hi Tech

Originally posted by htc View Post
    Chào các bạn, do lâu quá rồi nên chả nhớ là hồi học CSDL dùng bản MS SQL nào nữa, mấy bản như dưới hình thì dùng bản nào nhỉ ? bản nào đầy đủ nhất :funny: thank các bạn trước ^^

Bất cứ bản nào to hơn bản express đều là một sự lãng phí đĩa cứng :funny: Môn CSDL đâu phải là môn M$SQL. Thanh niên nghiêm túc học hành nghiêm chỉnh vác my sql hay mariadb ra xài vẫn OK như thường.

Comment

đang dùng bản R2 Enterprise 2008
      [COLOR="#FF0000"]Thanh lý Fshare Point

Comment

Originally posted by sinhvien.uit View Post
        Bất cứ bản nào to hơn bản express đều là một sự lãng phí đĩa cứng :funny: Môn CSDL đâu phải là môn M$SQL. Thanh niên nghiêm túc học hành nghiêm chỉnh vác my sql hay mariadb ra xài vẫn OK như thường.
        là sao ta? chả hiểu ngụ ý Ad, mà SQL Server trên phòng Lab trường là dùng bản nào trong mấy bản trên nhỉ ? :smile: dùng theo đại trà cho chắc ăn mà đầy đủ chức năng nữa ^^
        htc - Hi Tech

Comment

Originally posted by htc View Post
          là sao ta? chả hiểu ngụ ý Ad, mà SQL Server trên phòng Lab trường là dùng bản nào trong mấy bản trên nhỉ ? :smile: dùng theo đại trà cho chắc ăn mà đầy đủ chức năng nữa ^^
          Môn em học là SQL, nên có thể sử dụng SQL nào cũng được. mySQL là sự lựa chọn gọn lẹ =]

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X