Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông tin cập nhật nhà trọ từ Đội Công Tác Xã Hội

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thông tin cập nhật nhà trọ từ Đội Công Tác Xã Hội

Sáng vừa qua ngày 25/08/2011, Đội CTXH trường ĐH CNTT đã ra quân ngày đầu tiên trong chương trình Đón Tân Sinh Viên. Công việc đầu tiên của đội đó là tìm kiếm nhà trọ cho các Tân Sinh Viên K 2011-2012.
    Nhờ sự tìm kiếm tích cực của các thành viên trong đội, đội đã tìm được 1 số phòng trọ phục vụ cho các Tân Sinh Viên K6.
    Danh sách nhà trọ có trong file đính kèm.
    Nếu cá1-2 ngày nên Đội CTXH quyết định post lên forum càng sớm càng tốt để các bạn có thông tin tham khảo về nhà trọ.
    https://docs.google.com/spreadsheet/...hl=en_US#gid=0
    Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

các bạn khác nếu thuê được phòng cần tìm người ở ghép thì có thể post lên đây luôn cho các bạn Tân sinh viên và các bạn khác cùng xem

Comment

các bạn tân sinh viên vào mục này nha

Comment

Do phụ thuộc bố mẹ nên 31/8 em mới vào tối mới tới Thủ đức Không biết lúc đó còn nhà trọ không? Chắc sẽ hết hoặc giá cao tầm 1tr mấy ko bik có phòng ko? + em nhắm được khu giữa đại học khoa học tự nhiên với Khoa học xã hội nhân văn không bik giá khu đó thế nào vào ngày như em nói còn phòng ko (

Comment

thầy cho em hỏi, sdt trong danh sách là sdt của chủ nhà trọ phải ko thầy?

Comment

Originally posted by nhocconminh View Post
            Do phụ thuộc bố mẹ nên 31/8 em mới vào tối mới tới Thủ đức Không biết lúc đó còn nhà trọ không? Chắc sẽ hết hoặc giá cao tầm 1tr mấy ko bik có phòng ko? + em nhắm được khu giữa đại học khoa học tự nhiên với Khoa học xã hội nhân văn không bik giá khu đó thế nào vào ngày như em nói còn phòng ko (
            có gì pm tui nè. nếu ko ở được ktx thì t tìm người ở ghép luôn. pm tui nếu được nha!!! i!m: minh_khuyen_da_xoa

Comment

sdt do la cua chu tro. neu chua len som duoc thi co the nho nguoi tim gium rui dat coc lun.tot nhat la toi thang chu tro rui dat phong lun.
              ps: xin loi vi viet khong dau

Comment

co anh chi nao biet lich nhap hoc nv2 k .k biet den luc do con phong tro k.anh chi nao biet giup em voi.lo lang qua

Comment

Khi nào có điểm chuẩn nv2 sẽ có lun thông báo ngày nhập học e à

Comment

Cho mình hỏi là Dốc 710, Quốc lộ 1A là đoạn nào vậy các bạn?
                    University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
                    [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
                    [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
                    :happy:

Comment

may a cho em hoi.... o đường lê vân chí có phòng trọ không vậy?

Comment

Có bạn nào biết phòng trọ ở quận Tân Phú ko vậy?

Comment

Tháng tới chỗ mình có 3 phòng trống gần thư viện các hồ cá khoảng 50m, các bạn có thể cập nhật cho TSV.
                          Hãy là chính mình!

Comment

1 thời gian nữa mình mới vào

Comment

Gần chỗ mình có 1 nhà cho thuê nguyên căn, cách trường 100m đường chim bay ), đi bộ 10 phút, giá tầm 2tr4 (ko chắc chắn, có thể rẻ hơn tùy các bạn đàm phán với chủ nhà). Nhà rộng tầm 40-50m2, có 1 gác xép. Có thể ở 5-6 người, điện nhà nước (~1,5k/1KWh), nước bơm tại nhà. Hạn chế là cái nhà vệ sinh có chút trục chặc, ko biết sửa chưa. Nếu có ý định thuê thì coi lại và yêu cầu chủ nhà sửa nếu ko ổn.
                              Địa chỉ: Gần sân bóng đá Anh Khoa, phía sau đại học KHXH&NV
                              Mail: ba.thanh9x@gmail.com
                              YH: ba.thanh9x08

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X