Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm nhà trọ gần trường ĐHCNTT (ngã ba 621, TVTT , Suối Tiên ) / Ngã 4 Thủ Đức

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tìm nhà trọ gần trường ĐHCNTT (ngã ba 621, TVTT , Suối Tiên ) / Ngã 4 Thủ Đức

Mình cần tìm phòng trọ gần trường giá <1,5tr, ở khoảng 4-5 người hoặc nhà nguyên căn <3tr. Nếu ở ghép thì <=500k/ người chưa tính điện nước.Thank mọi người!!!

Originally posted by hoatinh_cr View Post
    Mình cần tìm phòng trọ gần trường giá <1,5tr, ở khoảng 4-5 người hoặc nhà nguyên căn <3tr. Nếu ở ghép thì <=500k/ người chưa tính điện nước.Thank mọi người!!!
    bạn kiếm vô ở một mình hay cho nhiều người vậy, hiện tại khu mình có 3 phognf trống gần thư viên trung tâm cách trưởng khoảng 500m
    Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
      bạn kiếm vô ở một mình hay cho nhiều người vậy, hiện tại khu mình có 3 phognf trống gần thư viên trung tâm cách trưởng khoảng 500m
      Kiếm một mình cho mình và một phòng cho bạn. Bạn có thể chi tiết giúp mình về giá cả, điều kiện ...
      Thank bạn!!!

Comment

anh Huy ở chỗ nào vậy? 1 phòng ở được bao nhiu người vậy anh..giá 1 phòng là bao nhiu?
        Originally posted by 09520109 View Post

Comment

bắt đầu từ tháng 9 thì giá phòng là 1 triêu/ 2 người và thêm 1 người thì thêm 100k, điện thì 3k/kg, nước 5k/m3 và diện tích ở được 4 người.
          Hãy là chính mình!

Comment

em là trai thì cứ pm mình , còn 1 phòng trống dư sức 5 đứa đây Ngã tư nhé

Comment

cho em hỏi ké với... anh nào biết phòng trống gần ngã 4 thủ đức chỉ e với :confuse:

Comment

Gần sân bóng 10 Thọ còn mấy phòng(từ sân 10 thọ đi thẳng vô khoảng 500m, gặp bàn bi da là tới). Chỗ này đc cái là rẻ và an ninh. mình đã ở đây 4 năm mà chưa gặp sự cố nào về tài sản.:love:
                Giá thì khoảng 1tr3-? 1tr5, điện nhà nước, thích ở bao nhiêu thì ở(dưới 10 ng nha...) nước thì có máy bơm.
                ở đây gần trường, đi học cũng tiện.
                ai thích thì call cho mình vào buổi tối, mình chỉ đường cho. ban ngày thì mình làm việc nên cũng ít nghe đt.
                sdt: 0987.093.817
                ps: Mình chỉ là thấy còn phòng trống nên giới thiệu thôi nha, không phải cò gì cả đâu, khi tới các bạn thỏa thuận với chủ nhà.
                :brick:
                Đời sinh viên đôi bàn tay trắng
                Nghèo thì nghèo nhưng vẫn ăn chơi.:happy:

Comment

sân bóng 10 thọ ở đâu vậy a???? e là sv nam nhất nên ko biết đường.......

Comment

Originally posted by chuotyeugao
                    ĐẾn trường hỏi là biết vì nó cách trường 20 mét theo đường chim bay 300 mét bằng đường bộ và không có đường hàng không,đường thủy,đường xe lửa
                    o` vây có a nào biết phòng ở ngã 4 td chi e voi

Comment

èo ở đó phức tạp lại ko vui bạn ơi, ra ngã 4 thủ đức an ninh tuyệt đối giá lại rẻ, hay vào phòng mình đi nhà siêu rộng ở thoải mái , nhà thuê của hình sự và kế bên chốt dân phòng với hình sự, khu an toàn tuyệt đối , yên tĩnh và mát mẻ, lưu ý siêu rộng bạn có thể mời thêm 3 người thì ở thả ga và lúc đó giá chỉ tầm 300k>>500k 1 người, net cho sài chùa lun

Comment

1 thời ở làng đại học phức tạp cực, đêm khuya ra nó xách rựa rồi xin tiền đểu v..v từ đây ra trường xe máy 5>>10 phút mà nó an toàn, gần siêu thị, chợ, siêu rộng, siêu rẻ lại bao net, 6 người 2 phòng là còn 1 phòng để xe cỡ đó chưa tính bếp với nhà vệ sinh , cứ suy nghĩ rồi alo mình nhé 0122 97 97 135, phòng toàn UIT yên tâm

Comment

gần câu vượt thủ đức được không bạn
                          đi xe đạp đến trường khoảng 15 phút

Comment

Originally posted by 11520004 View Post
                            gần câu vượt thủ đức được không bạn
                            đi xe đạp đến trường khoảng 15 phút
                            ở đường nào bạn?

Comment

Originally posted by nhockken View Post
                              ở đường nào bạn?
                              đường 18 gần đh nông lâm sát cầu vượt(nút giao thông) thủ đức

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X