Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu giấy báo nhập học Tân sinh viên K7 Nguyện vọng 1

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mẫu giấy báo nhập học Tân sinh viên K7 Nguyện vọng 1

Hồ sơ giấy báo nhập học bao gồm:
    - Giấy báo trúng tuyển
    - Giấy giới thiệu về chương trình chất lượng cao của 5 khoa, chương trình tiên tiến của khoa HTTT
    - Hỗ trợ bản đồ khu vực ĐHQG (đường đi đến trường, nơi làm thủ tục nhập học), các tuyến xe bus đến trường

Giấy báo sẽ bắt đầu gửi từ ngày 11/8 theo đường bưu điện.

MẪU GIẤY BÁO TRÚNG TUYỂN

"We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Cho e hỏi , e không có nhu cầu ở KTX thì mẫu đơn như trong giấy báo viết thế nào ?

Comment

Originally posted by phucnguyentv View Post
      Cho e hỏi , e không có nhu cầu ở KTX thì mẫu đơn như trong giấy báo viết thế nào ?
      Nếu bạn xác định từ trước là không ở KTX thì ngày nhập học chuẩn bị luôn giấy tờ này, mẫu để hỏi lại và sẽ có thông báo sau
      Last edited by longdp; 10-08-2012, 23:27.

Comment

Cho mình hỏi chương trình này http://www.uit.edu.vn/tin-tuc/thong-...thong-tin.html có xét khối A1 (mình thi khối A1) thì phải nộp hồ sơ xét tuyển ntn ạ ? bản chính hay bản sao ? mình môn toán 5.5 - Lý 5.0 - Anh 5.0 , nếu nhân hệ số 2 môn toán thì mình được 21 điểm, zậy có đủ điểm để xét tuyển không? học phí của chương trình này ra sao ? thông tin đưa trên web còn thiếu nhiều quá làm mình cũng ko bik sao ? Cám ơn nhé !

Comment

Ố ố la la ...UIT nhanh thật đấy có đầy đủ rồi ..
          Cho em hỏi về đào tạo chất lượng cao thì ban đầu vẫn đóng 2tr1 phải ko ạ...Và bằng cùa CLC có điểm gì khác so với đào tạo đại trà ko ạ

Comment

Originally posted by h.love4devil View Post
            Ố ố la la ...UIT nhanh thật đấy có đầy đủ rồi ..
            Cho em hỏi về đào tạo chất lượng cao thì ban đầu vẫn đóng 2tr1 phải ko ạ...Và bằng cùa CLC có điểm gì khác so với đào tạo đại trà ko ạ
            Trong hồ sơ giấy báo nhập học sẽ có giới thiệu về CT Chất lượng cao của từng khoa.

Originally posted by anhmt90 View Post
            Cho mình hỏi chương trình này http://www.uit.edu.vn/tin-tuc/thong-...thong-tin.html có xét khối A1 (mình thi khối A1) thì phải nộp hồ sơ xét tuyển ntn ạ ? bản chính hay bản sao ? mình môn toán 5.5 - Lý 5.0 - Anh 5.0 , nếu nhân hệ số 2 môn toán thì mình được 21 điểm, zậy có đủ điểm để xét tuyển không? học phí của chương trình này ra sao ? thông tin đưa trên web còn thiếu nhiều quá làm mình cũng ko bik sao ? Cám ơn nhé !
            Thủ tục xét Nv2 như thế nào bạn chờ thông báo từ trường nhé

Comment

Tức là ko muốn ở KTX thì phải làm 1 cái đơn theo mẫu để nộp nữa phải ko ạ ?

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
                Tức là ko muốn ở KTX thì phải làm 1 cái đơn theo mẫu để nộp nữa phải ko ạ ?
                Nếu em quyết không ở KTX ngay từ đầu, thì phải có đơn ấy và kèm theo giấy đăng ký tạm trú tại nơi em đang ở (tại tphcm).
                Nếu em có hộ khẩu thành phố thì khỏi cần làm cái này

Comment

Cho em hỏi, em trúng tuyển theo diện tuyển thẳng, tra cứu ở http://www.uit.edu.vn/component/look...hoc&Itemid=633 thì không thấy thông tin :waaaht: không biết có vấn đề gì không ạ :shock:
                  Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
                    Cho em hỏi, em trúng tuyển theo diện tuyển thẳng, tra cứu ở http://www.uit.edu.vn/component/look...hoc&Itemid=633 thì không thấy thông tin :waaaht: không biết có vấn đề gì không ạ :shock:
                    tuyển thẳng thì làm gì có thông tin ở đó, ở đó trúng tuyển nv1 mà. Thầy ơi cho em hỏi cái, là giấy báo bắt đầu gửi từ 11/8 hay là từ 17/8 hả thầy

Comment

cho em hỏi là trên mẫu giấy báo trúng tuyển: 5. Lý lịch sinh viên (sinh viên thực hiện theo hướng dẫn ở http://gxn.uits.vn/ với tài khoản được cấp ở trên).
                      tài khoản được cấp là gì ạ?(tên truy cập-mật khẩu??)

Comment

Originally posted by huyenpham02 View Post
                        cho em hỏi là trên mẫu giấy báo trúng tuyển: 5. Lý lịch sinh viên (sinh viên thực hiện theo hướng dẫn ở http://gxn.uits.vn/ với tài khoản được cấp ở trên).
                        tài khoản được cấp là gì ạ?(tên truy cập-mật khẩu??)
                        Tài khoản được cấp là mã số sinh viên của bạn, mật khẩu thì được in trên giấy báo (trên bản online thì private mật khẩu). BQT forum đã tạo account này cho các bạn.
                        Tài khoản MSSV các bạn được tham gia vào mục Cộng đồng UIT và đăng nhập các hệ thống khác sử dụng chứng thực của forum.

Originally posted by killall11 View Post
                        tuyển thẳng thì làm gì có thông tin ở đó, ở đó trúng tuyển nv1 mà. Thầy ơi cho em hỏi cái, là giấy báo bắt đầu gửi từ 11/8 hay là từ 17/8 hả thầy
                        Các bạn thuộc diện tuyển thẳng do lúc nộp hồ sơ xét thì nộp ở trường, nên theo như thông báo thì từ 11/8 đến 15h00 17/8 các bạn nhận giấy báo tại trường ĐH CNTT cơ sở Thủ Đức (Phòng đào tạo đại học). Sau đó giấy báo sẽ gửi về địa chỉ ghi trên bìa thư lúc các bạn nộp hồ sơ xét tuyển thẳng.

Những trường hợp khác không nộp hồ sơ tại trường thì giấy báo đã được gửi về cho các bạn

Comment

"Bản sao trích lục giấy khai sinh" tức là tờ giấy khai sinh thứ 2 có chữ (bản sao) ở dưới mình đem đi photo ra nữa ạ?

Comment

Bản trích lục giấy khai sinh của em làm từ năm 1994, vậy có cần phải làm mới không ạ?

Comment

Originally posted by Silverwolf View Post
                              Bản trích lục giấy khai sinh của em làm từ năm 1994, vậy có cần phải làm mới không ạ?
                              Làm bản mới đi em
                              Originally posted by Silverwolf View Post
                              "Bản sao trích lục giấy khai sinh" tức là tờ giấy khai sinh thứ 2 có chữ (bản sao) ở dưới mình đem đi photo ra nữa ạ?
                              Bản sao giấy khai sinh khi em ra phường xã yêu cầu họ sẽ làm một tờ giấy có ghi là GIẤY KHAI SINH (BẢN SAO ) .Như hình đính kèm là mẫu mới , có 1 số bạn dùng mẫu bản sao từ những năm 90 , bạn nên làm lại theo mẫu mới này.Không phải là đem giấy khai sinh đi photo rồi công chứng nha.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X