Announcement

Collapse
No announcement yet.

Truy cập vào 1 số trang web như không hiển thị hình ảnh của trang web được!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Truy cập vào 1 số trang web như không hiển thị hình ảnh của trang web được!

Gần đây khi em truy cập vào 1 số trang web bằng google chrome, firefox thì ko hiển thị được hình ảnh của trang web đó (forum của trường mình cũng ko được), em chỉ sử dụng được internet explorer mới truy cập bình thường được. có kèm 1 số hình ảnh ở dưới, nhờ mọi người xem giúp nha !
    P/S Hình ảnh trên là lấy từ google, thấy cũng giống lỗi nên lấy luôn
    Khi còn nhỏ ta thấy nhiều chuyện là lớn
    Khi lớn ta thấy nhiều chuyện là nhỏ
    Đến khi thành người ta mới phân biệt được chuyện nào là lớn, chuyện nào là nhỏ

Hình như cái này là chưa tải xong, thời gian time out của Google chrome và firefox nhanh hơn IE cho nên mới xảy ra hiện tượng này.

Comment

trang nào cũng bị à? bây h còn ko? hay là em đem máy vào trường nhờ anh nào đó đẹp zai sửa cho! :>

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
        Hình như cái này là chưa tải xong, thời gian time out của Google chrome và firefox nhanh hơn IE cho nên mới xảy ra hiện tượng này.
        hình như không phải chưa tải xong đâu bạn ơi, chỉ 1 số trang bị như vậy thôi, ban đầu không xem được bằng google chrome, mình chuyển qua dùng firefox, sau đó firefox cũng bị như vậy, nên bây h mình chuyển sang IE

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
          trang nào cũng bị à? bây h còn ko? hay là em đem máy vào trường nhờ anh nào đó đẹp zai sửa cho! :>
          Không phải trang nào cũng bị vậy, và cho tới bây h vẫn như vậy

Comment

Nếu em đang bỏ trống mục DNS thì điền vào Google DNS 8.8.8.8 dòng đầu xem ; còn nếu có thì bỏ đi; clear cookies và history rồi vào lại thử . Giải pháp cuối cùng mà vẫn bị là cài lại trình duyệt xem nha @@

Comment

Hi, tks a nhiều nha! e vào được rồi

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X