Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên học tiếng Anh ở đâu nhỉ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520206 View Post
    thì nhiều người phát âm lệch lệch kiểu Tốp ích Tố phơ đó mà =))
    "Bây giờ thì con đã hiểu"

Comment

Em muốn luyện thi TOEIC thì có thể tham khảo ở đây nha.

Cô Mai thì dạy rất nhanh còn thầy Giảng thì dạy chậm. Lớp 400k / 1 tháng.
      Ở đây anh có học rồi và đánh giá rất tốt. Theo anh thấy nếu em theo cô mà ko bị cô đuổi trong 4 tháng thì ko lý do gì em <750 cả. ).
      P/S: Muốn học cũng ko phải dễ đâu nha em. Lý do: lớp quá đông cô chỉ ưu tiên người đi làm, năm 4 và cần bằng TOEIC để ra trường.
      Chúc em học tốt.

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
        Tao vẫn chưa hiểu.

Có gì hấp dẫn PM inbox tao với.
        Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
          Tao vẫn chưa hiểu.

Có gì hấp dẫn PM inbox tao với.
          Đọc cái comment của tao là hiểu ý nó .

Originally posted by phucnt View Post
          Em muốn luyện thi TOEIC thì có thể tham khảo ở đây nha.

Cô Mai thì dạy rất nhanh còn thầy Giảng thì dạy chậm. Lớp 400k / 1 tháng.
          Ở đây anh có học rồi và đánh giá rất tốt. Theo anh thấy nếu em theo cô mà ko bị cô đuổi trong 4 tháng thì ko lý do gì em <750 cả. ).
          P/S: Muốn học cũng ko phải dễ đâu nha em. Lý do: lớp quá đông cô chỉ ưu tiên người đi làm, năm 4 và cần bằng TOEIC để ra trường.
          Chúc em học tốt.
          Quote lại cho những ai chưa biết, mình đã coi qua vài quyển trong giáo trình của thầy cô này, rất bổ
          Bạn nào chỉ cần TOEIC hoặc Anh Văn còn căn bản (dưới 700 TOEIC) thì RẤT nên đi học .

Comment

Đọc cái comment của tao là hiểu ý nó .

Quote lại cho những ai chưa biết, mình đã coi qua vài quyển trong giáo trình của thầy cô này, rất bổ
            Bạn nào chỉ cần TOEIC hoặc Anh Văn còn căn bản (dưới 700 TOEIC) thì RẤT nên đi học .
            Cái TOP Thuỷ là cái gì ?
            Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
              Cái TOP Thuỷ là cái gì ?
              Nhìn xuống dưới vài dòng là thấy .

Comment

Originally posted by htc
                nói toẹt ra đi đại ka, thằng này cũng chả hiểu gì sấc, lòng vóng quá.
                èo nói ở trang trước rồi mà có thằng nào chịu đọc đâu . Bó tay tụi bây )
                Giờ đọc 1 lèo nè nha :

Originally posted by htc
                TOEFL thì ngon rồi, ủa thế nghe nói trường mình TOEIC cũng dk mà ^^
                TOP Thủy còn được nữa là =)) , trường mình học xong AV4 là được rồi .
                Ta cũng không hiểu TOP Thủy mà bác Long đề cập bên trên là gì???
                Originally posted by 11520046 View Post
                Đọc cụm từ đó từ phải qua trái anh
                Thủy TOP thì anh biết rồi, vấn đề là nó liên quan gì ở đây vậy?
                thì nhiều người phát âm lệch lệch kiểu Tốp ích Tố phơ đó mà =))
                Last edited by 08520206; 13-04-2012, 22:01.

Comment

hiện mình đã đóng tiền 1 lớp anh văn sinh viên, chương trình toeic (toeic 1, 2, 3, 4 cùng mức học phí) tại Cleverlearn, học phí tại trung tâm là 3tr4 học 3.5 tháng nhưng do mình đóng trong đợt giảm giá nên chỉ còn 3tr. Do dạo này mình bận quá, ko xếp được thời gian đi học với lại cũng đang kẹt tiền nên muốn nhượng lại cho bạn nào có nhu cầu.
                  Các bạn cần có thể liên lạc trước với mình qua số điện thoại: 0988.929.945
                  mình với các bạn sẽ lên tận chỗ đăng ký của trung tâm tại đường Minh Khai chuyển tên và chuyển tiền. Mấy bạn chỉ cần chuyển tên xong, đi thi xếp lớp rồi vào học thôi.

Comment

Originally posted by 09520215 View Post
                    Việt Mỹ đi bạn, gần làng ĐH. Mà chất lượng cũng tốt nữa. Nhắc nhỏ bạn nhé, đừng nên học ở trung tâm Anh văn ở KTX. Nếu thích bạn vô học sẽ thấy rất nản. Vài lời cho bạn.
                    ủa , học trong đó nản lắm hả chị ???Bạn em có đi học hồi đầu năm, thấy nó bảo cũng được, em cũng không biết sao nữa ,

Comment

Học ở Bộ ngoại giao nghe nhiều người đi học nói rất là tốt! Học phí cũng ko quá đắt! Chỉ khoảng 700k/tháng!!!

Comment

Originally posted by 09520251 View Post
                        Học ở Bộ ngoại giao nghe nhiều người đi học nói rất là tốt! Học phí cũng ko quá đắt! Chỉ khoảng 700k/tháng!!!
                        Nhưng nó ở trong các quận trong . Xa với mọi người ở làng ĐH quá
                        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

triệu mấy một tháng đó bạn

Comment

Học phí Bộ Ngoại Giao tùy khóa, nhưng TOEIC thì đúng là chưa đến 1 triệu 1 tháng đâu.

Latest news coverage, email, free stock quotes, live scores and video are just the beginning. Discover more every day at Yahoo!

Comment

Originally posted by ngthnhan
                              mình thấy học ở Lesh cũng được đó, học phí cũng không quá mắc như mấy nơi khác, mà giảng viên bản ngữ 100% nữa. trung tâm có 2 địa điểm : 31 giải phóng và 31/159 pháo đài láng nhá.
                              Mình thấy nếu có học Nói và Viết thì cần giáo viên nước ngoài, vì có thể họ chỉ mình nhiều chiêu và nhiều cụm từ, thành ngữ có lợi, giúp mình tăng điểm từ vựng đáng kể; còn về phần Nghe, Đọc thì mình thích học người Việt hơn (tất nhiên trình độ phải phù hợp chứ không phải ai cũng được) với điều kiện thầy/cô có kinh nghiệm và nắm các "mưu mô" về đề thi mà mình dự định theo học. Vì thầy/cô biết khó khăn của người Việt học tiếng Anh là gì, cái gì trong đề thi thường làm khó người "Vietlish" trong khi nếu học giáo viên nước ngoài, họ thường giải thích về nghĩa cho mình nhiều hơn là cách ... nhìn vào cái đám rừng để lấy thông tin - mình là mình cần cái này

Một chút chia sẻ cho các bạn dễ dàng chọn trường mà không tốn tiền vô ích. Cố gắng cùng học ngoại ngữ nào mọi người

Comment

Học phí Bộ Ngoại Giao tùy khóa, nhưng TOEIC thì đúng là chưa đến 1 triệu 1 tháng đâu.

http://vn.answers.yahoo.com/question...8194117AAqMfPx

-->http://www.cef**********/News.asp?ID=606
                                Nếu học ban ngày giảm 200k, nếu là học viên cũ giảm tiếp 200k... đứng nhất nhì lớp thì có thưởng mấy trăm nữa!
                                Không biết ở đây có ai học ở đó không nhỉ?
                                Last edited by 11520045; 07-05-2012, 12:24.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X