Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài khoản Fshare.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài khoản Fshare.

Trước tiên thì mình xin chia sẻ cùng các bạn đoạn video merry christmas và chúc mọi người một giáng sinh sắp tới vui vẻ và hạnh phúc.

Ai có tài khoản fshare chia sẻ mình với, mình mê mấy phim của ghibli, trên fshare người ta cho link đầy đủ phim luôn nên mình thích, down hết phim về tết rảnh xem. Mình là sinh viên nên cũng không có nhiều money để mua một tài khoản nên bạn nào có rồi thì cho mình dùng ké với. Xin cám ơn nhiều, và chắc chắn rằng mình sẽ không đổi pass. Hy vọng là có người có và chia sẻ cho mình.
    Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

bạn cần link phim nào nếu mình tìm thấy được, mình đưa link tốc độ cao cho mà down, còn xin acc thì chắc ko ai cho đâu ^^
    p/s: nhớ đưa link phim nha
    Last edited by 09520618; 18-12-2011, 17:16.
    nếu mà thik thì like, nếu thấy hay thì reply
    http://www.youtube.com/watch?v=xW25A97OPlw

Comment

cám ơn bạn... đây là link của vn-zoom (vì mình đang down tốc độ chậm nên fshare không cho vào link down chắc bạn hiểu)

mình cần down hết phim trong này nhưng bạn cho mình link phim Whisper of the Heart trước đi. thanks.

Comment

có gì bạn cho mình yahoo messenger đi, chứ trên này thì không tiện cho lắm. cám ơn nhiều nhiều.

Comment

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.

nếu không full speed thì pm mình
          Last edited by 09520618; 14-01-2012, 10:37.
          nếu mà thik thì like, nếu thấy hay thì reply
          http://www.youtube.com/watch?v=xW25A97OPlw

Comment

[MULTI] Studio Ghibli Collection 1986-2010
            Mediafire, Megaupload...

Comment

Hihi... minh hơi tham tí nhưng có ai có account megaupload không, cho mình dùng ké với.

Comment

Originally posted by 10520409 View Post
                Trước tiên thì mình xin chia sẻ cùng các bạn đoạn video merry christmas và chúc mọi người một giáng sinh sắp tới vui vẻ và hạnh phúc.

Ai có tài khoản fshare chia sẻ mình với, mình mê mấy phim của ghibli, trên fshare người ta cho link đầy đủ phim luôn nên mình thích, down hết phim về tết rảnh xem. Mình là sinh viên nên cũng không có nhiều money để mua một tài khoản nên bạn nào có rồi thì cho mình dùng ké với. Xin cám ơn nhiều, và chắc chắn rằng mình sẽ không đổi pass. Hy vọng là có người có và chia sẻ cho mình.
                Nếu còn cần pm yahoo t cho mượn

Comment

Hihi... minh hơi tham tí nhưng có ai có account megaupload không, cho mình dùng ké với.
                  Bạn vào đây leech thử xem...!

Comment

fshare thì ngon rùi
                    mình may mắn có tài khoản :">

Comment

Originally posted by 09520664 View Post
                      Bạn vào đây leech thử xem...!
                      cái này tốc độ cải thiện không anh.

Comment

cái này tốc độ cải thiện không anh.
                        Bình thường thì bạn download trước 17h chiều thì tốc độ được cải thiện đáng kể đó!

Comment

có 2 acc nhưng mà share thì ko đc , vì khi share mà down cùng lượt thì tốc độ bị chia
                          Mail: lan.truonghoang.93@gmail.com
                          Skype & FB: kjdwizard

Comment

Mấy phim hoạt hình này nhìn có vẻ hay^^. Mình đang dow xem thử

Comment

Một ngày 3k cũng được mà! Chịu khó bỏ ra vài ngày ngồi down phim đi!^^
                              :shot:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X