Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by NguyenNghia View Post
    đau tim mất thôi . 26 vẩn chưa vội mừng :sweat:
    bạn dc nhiêu điểm? :sweat:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
      bạn dc nhiêu điểm? :sweat:
      khoảng 25 anh à

Comment

khoảng 25 anh à
        hi vọng của bạn cao lắm, mình chỉ đăng kí phần mềm với mạng máy tính thôi, ko biết đem NV2 đi đâu đây nữa

Comment

• Originally posted by bigbang645 View Post
          Theo thống kê của mình đối vs trường Đại Học Marketing, điểm chuẩn năm nay và năm ngoái.
          Khối A, trường đã tăng 1-2.5 điểm, có 2 ngành tăng 4-4.5 điểm.

suy ra, trường mình cũng có thể tăng từ 2-4 điểm các ngành, riêng CNPM thì chắc tăng hơn 4 vì thí sinh quá đông.

p/s: cũng may xét NV1 trước rồi mới tới NVBS, ko thì mình cũng lo sợ hơn nữa, mà vì vậy những ai điểm 24-26 vào CNPM và MMT thì cũng đừng vội mừng
          topic vui nhỉ, hù qua hù lại

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
            hi vọng của bạn cao lắm, mình chỉ đăng kí phần mềm với mạng máy tính thôi, ko biết đem NV2 đi đâu đây nữa
            mình chỉ đăng kí khoa học máy tính thôi à:unhappy:

Comment

• xem bọn y nè . toàn trâu vs bò thôi http://timdiemthi.com/top.aspx?u=DKH...=2013&t=daihoc

Comment

• Mình vẫn mong điểm tầm 22-23 thôi :sogood:

Comment

• Cá nhân của Thớt dự đoán lại, năm ngoái chuẩn Sư Phạm Kĩ Thuật (SPKT) thấp hơn UIT tầm 0.5 điểm, cho là năm nay chuẩn CNTT của SPKT tăng 3.5 điểm đi, UIT mình chơi sang tăng hẳn 4.5 điểm luôn, do toán hệ số 2 nên (4.5/3)*4=6, vậy chuẩn cao nhất của UIT tất cả chuyên ngành theo mình dự đoán sau khi tham khảo một số website cao nhất là 26 điểm, 26 điểm cho tất cả các chuyên ngành nhé, vâng... cao nhất là 26 thôi ko hơn (nếu thật là 26 thì thớt tạch thêm năm nay nữa rồi).
                  Last edited by kissrain47; 20-07-2013, 17:01.

Comment

đau tim mất thôi . 26 vẩn chưa vội mừng :sweat:
                    26 điểm mà không đậu thì mấy điểm đậu nữa hả cậu:shot:
                    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Thủ khoa khối A năm nay dự đoán chắc tầm 28.5 điểm ( không tính điểm cộng), Lý chua quá mà
                      I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
                        Thủ khoa khối A năm nay dự đoán chắc tầm 28.5 điểm ( không tính điểm cộng), Lý chua quá mà
                        đoán thấp thấp thôi cho anh em đỡ lo

Comment

• ôi trời . 26đ nữa rồi

Comment

• 10 trường roài, mà chả biết khi nào mới tới trường mình :go: mấy thầy cho điểm thế nào cũng dc ạ. cho e cái giấy báo đậu là ok roài e chỉ thích thế thui :adore:

Comment

• theo dự kiến thì chiều nay đh bách khoa tphcm sẽ công bố điểm thi,vậy có nghĩa các trường thành viên của ĐHQG tphcm cũng sắp công bố điểm thi. Hãy cùng hồi hộp chờ đợi nào :sexy:

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
                                10 trường roài, mà chả biết khi nào mới tới trường mình :go: mấy thầy cho điểm thế nào cũng dc ạ. cho e cái giấy báo đậu là ok roài e chỉ thích thế thui :adore:
                                Giấy báo còn lâu mới có bạn ạ! Đợi đến lúc đó chắc...:dribble:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X