Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài khoản Fshare.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520201 View Post
    có 2 acc nhưng mà share thì ko đc , vì khi share mà down cùng lượt thì tốc độ bị chia
    bạn có 2 acc mà. share mình 1 acc đi, fshare hay mega 4share gì đó cũng được, bạn share mình thì làm ơn để lại yahoo hay pm yahoo của mình: tuananh_hua91
    mình có acc fshare rồi, nhưng bạn ấy nói là acc gần hết hạn nên mình có ý xin acc nữa... hihi... bạn share mình với nha...
    Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Originally posted by 10520409 View Post
      bạn có 2 acc mà. share mình 1 acc đi, fshare hay mega 4share gì đó cũng được, bạn share mình thì làm ơn để lại yahoo hay pm yahoo của mình: tuananh_hua91
      mình có acc fshare rồi, nhưng bạn ấy nói là acc gần hết hạn nên mình có ý xin acc nữa... hihi... bạn share mình với nha...
      Đc rồi vậy thì pm Y!M em hoặc mail hay FB gì cũng đc, có đầy đủ cả trên post rồi đó
      Mail: lan.truonghoang.93@gmail.com
      Skype & FB: kjdwizard

Comment

Originally posted by 11520447 View Post
        fshare thì ngon rùi
        mình may mắn có tài khoản :">
        cho mượn down vài ngày đi Tú em,tự nhiên thèm dragonball,may mắn sao tìm dc link F-share nhưng chỉ kéo 2 file 1 lúc ah,k kéo dc nhìu hơn nữa,cho mình mượn ace kéo 2 hay 3 ngày gì đó dc k?
        nếu chịu share thì pm yahoo mình nha: nguoiquencukp_2811

Comment

Tôi có 1 cái 6 tháng (giờ còn đến khai giảng: 06-09-2012 ). Loại VIP. Đang rao bán để mua AccessPoint

DL BẢO ĐẢM ĐÃ DÙNG:0 GB
          DL BẢO ĐẢM CÒN LẠI:50 GB
          DL KHÔNG BẢO ĐẢM ĐÃ DÙNG:0 GB
          DL KHÔNG BẢO ĐẢM CÒN LẠI:250 GB
          Last edited by toannv; 19-04-2012, 19:32.

Comment

Code:
            javascript: hf="http://www.fshare.vn/"; d=new Date(); nd=new Date(d.getFullYear()+1,2,11); pw7 = encodeURIComponent ("apvcEWIV+c+AaYlmb8WC/Q=="); pw10 = encodeURIComponent ("4QrcOUm6Wau+VuBX8g+IPg=="); if (location.href.indexOf(":\/\/www.fshare.vn/")==-1) { g=confirm("Ban muon chuyen huong sang: fshare.vn?"); if (g) location.href= hf; void(0); } else { r=confirm("Bam OK de vao account VIP nhe!"); if (r) { void(document.cookie="fshare_userid=717504;domain=.fshare.vn;path=/;"+(r?"expires="+nd:"")); void(document.cookie="fshare_userpass=ee938cf03308f0aa4d6b881654011a73%3Ac5jv0vdk66c0b;domain=.fshare.vn;path=/;"+(r?"expires="+nd:"")); } location.href=hf; void(0); }
            tạo 1 cái book mark trên trình duyệt với address là cái này, xong double click lên bookmark hưởng thụ nhé

KHÔNG BIẾT CÓ VI PHẠM GÌ KHÔNG NỮA. NẾU CÓ XIN ADD XÓA POST CỦA EM ĐỪNG BAN EM, EM CÁM ƠN, EM CHỈ MUỐN GIÚP BẠN ẤY
            THÂN!
            Last edited by 10520413; 19-04-2012, 19:38.

Comment

Originally posted by xinhzzz
              Tạo thế nào nhỉ bác. Sao em paste vào trình duyệt không có đc
              mình nhằm xíu, sr bạn nha, sau khi tạo bookmark đó xong, right click -> open in new tab

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
                mình nhằm xíu, sr bạn nha, sau khi tạo bookmark đó xong, right click -> open in new tab
                Làm xong cũng đâu thấy hiện Acc VIP đâu a
                Chúng ta chỉ mất tất cả khi từ bỏ niềm hy vọng của mình.

Comment

Originally posted by 11520287 View Post
                  Làm xong cũng đâu thấy hiện Acc VIP đâu a
                  hì, Ad Fshare nó fix rồi bạn ah! :d
                  một chút suy ngẫm về IT VN, chúng ta đang giết chết chính mình

Comment

nhớ ko lầm fshare h cho mua acc bằng cách sms dc mà, 15k 3 ngày thì phải :-??

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X