Announcement

Collapse
No announcement yet.

Việc làm thêm ngoài giờ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Việc làm thêm ngoài giờ

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Dogo Tuyển CTV Peso.vn
    Địa chỉ:17-19 Đường A2, Kdc 91B, An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Dogo
    Giới thiệu và thông tin chung về Dogo
    Trụ sở chính: R606, tòa nhà Indochina Park Tower, 04 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đakao, Quận 1, TP.HCM
    VPĐD tại Cần Thơ: 17 đường A2, KDC 91B, P.An Khánh, Q.Ninh Kiều, TP.Cần Thơ.
    Nội dung:
    - Chúng tôi cần tuyển các cộng tác viên đăng các topic quảng cáo lên các trang mạng: nội dung có sẳn.Số lượng: 100
    -Loại hình công việc: Bán thời gian 2h - 4h/ngày
    -Kỹ năng:
    * Sử dụng các công cụ tìm kiếm trên internet
    * Có khả năng biên tập đơn giản được hình ảnh phục vụ cho việc đăng bài lên web (bạn có thể sử dụng bất cứ phần mềm nào mà bạn thành thạo nhất)
    * Có khả năng tìm kiếm, phân tích và tổng hợp thông tin
    * Ưu tiên ứng viên là mod / smod / admin / thành viên năng nổ của các forum, website, mạng xã hội, blog. (điều đó chứng tỏ rằng bạn "thành thạo Internet" và "thành thạo công việc post bài lên internet")
    - Lương: Cơ bản 1tr5/tháng + Thưởng doanh số ( có thể lên tới 5tr/tháng )
    - Thời gian thử việc: 3 ngày.
    Hồ sơ nộp qua mail: tuyendung.dogo@gmail.com với tiêu đề: Đơn xin làm CTV Peso.vn.
    Nội dung:
    * Họ tên:
    * Ngày tháng năm sinh:
    * Đang công tác, học tập tại:
    * Số điện thoại:
    * Yahoo :
    * Gmail:

Vụ này tin được hông nhỉ các UITer's
    :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
    Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
    Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
    Facebook

Comment

Anh cho em hỏi là nếu như trúng tuyển thì có phải nộp thêm phí gì nữa không ạ?
      Không có gì là không thể
      Chỉ có những điều không thể.

Comment

Originally posted by 12520541 View Post
        Anh cho em hỏi là nếu như trúng tuyển thì có phải nộp thêm phí gì nữa không ạ?
        Thời thì mấy cái loại việc này thì k đóng phí và gì...kaka....nhưng cái tính lừa đảo của việc này là cao...
        :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
        Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
        Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
        Facebook

Comment

chủ yếu nó khoáng 2 -4h đó mình phải post bao nhiêu bài thôi. bảo vài ngàn bài trong 2-4h có mà đúi...
          mà tuyển vầy sao giống tuyển spamer vậy
          :aboom:

Comment

Cái này không có tốn bất kì phí gì hết nha các bạn, bảo đảm 100%.
            Còn cái việc phải post bao nhiêu bài thì mình cũng chưa biết, nhưng mà cái này mình đăng là việc làm thêm mà các bạn, ai muốn kiếm thêm thì làm cho vui thôi.

Comment

cho em hỏi chi tiết, 2h - 4h 1 ngày là khoảng bao nhiêu quảng cáo thế ạ, có đảm bảo uy tín không, và trả lương bằng cách nào ạ
              Never laugh at anyone ‘s dream

:happy::happy::happy:

Comment

Mình thấy sv bạn nào cũng học bù đầu lo thi cử, còn time đâu đi làm thêm kiếm ít tiền tháng cũng chả trang trải dc bao nhiêu, chỉ làm khổ bãn thân thôi

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
                  Mình thấy sv bạn nào cũng học bù đầu lo thi cử, còn time đâu đi làm thêm kiếm ít tiền tháng cũng chả trang trải dc bao nhiêu, chỉ làm khổ bãn thân thôi
                  Nhiều sv có hoàn cảnh khó khăn,mún mưu sinh thì phải chấp nhận đánh đổi bạn ạ:amazed:
                  Bạn của mình học đk kinh tế-luật đi làm ngay từ đầu năm 3 tự nuôi sống,vừa rồi cũng đã tốt nghiệp,lương vẫn 6tr/tháng đều đều.Cố gắng là được bạn ạ.Nhưng đó là chỉ dành cho các bạn có hoàn cảnh ko tốt nên ý thức của họ hơn hẳn chúng ta
                  Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

eo làm thử 1 tí. lấy nick mình gửi bài luôn thấy bị chửi kinh khủngudency:udency:udency:

Comment

Giống SEO nhỉ

Comment

Bác ấy đến tận 06 lận mà vẫn còn nhớ pass forum thì quá nể :d

Comment

cũng muốn thử lắm, mà nhận thấy "mình" không đủ:go:

Comment

làm admin 1 fanpage 30000 mem được không ?
                            Đặng Ngọc Quyên

Comment

Mình nói thiệt là mình cũng đang đi làm, nhưng muốn tận dụng thời gian rảnh rỗi buổi tối để làm thêm thôi, nếu không lên đánh dota cũng tốn thời gian vậy thôi
                              Mình thấy cty này có đòi hỏi phỏng vấn, có trụ sở rõ ràng nên mình cũng khá tin tưởng vậy thôi, chứ mình cũng có phải nhân viên cty đâu mà biết.
                              Mình post lên đây ko chỉ nhắm đến đối tượng là các bạn sinh viên mà còn là những người đang đi làm nữa.
                              Mình ủng hộ ý kiến của bạn 08520326, còn cái chuyện khóa 06 mà còn nhớ account vào diễn đàn cũng bình thường mà bạn 11520541.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X