Announcement

Collapse
No announcement yet.

K6- 1992

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• K6- 1992

Hii, mình lập topic này muốn dc làm quen mới mấy bạn học k6 nhưng sn 1992( trễ 1 năm).
    Mình thấy trong ds xét nv2 cũng có nhiều bạn 1992.
    Bjo mình chưa tìm dc nhà trọ, nếu dc minh rất muốn kiếm thêm 3ban cùng tuổi tìm nhà trọ ở chung cho vui. ^^
    Ah, mình xin giới thiệu 1chut về mình.
    Quê: - Bình Định
    Hoàn cảnh: Con nhà nông- nghèo
    Tính cách: - Tốt bụng, hòa đồng
    - Sống giản dị, nhìu lúc hơi quê mùa
    - Không ăn chơi, đùa đòi
    - Chịu khó, chịu khổ....
    Sở thích: Rất thích nghe nhạc( nhưng ko bik hát), chơi game.
    Last edited by Guest; 16-09-2011, 13:15.

Originally posted by mantispro View Post
    Hii, mình lập topic này muốn dc làm quen mới mấy bạn học k6 nhưng sn 1992( trễ 1 năm).
    Mình thấy trong ds xét nv2 cũng có nhiều bạn 1992.
    Bjo mình chưa tìm dc nhà trọ, nếu dc minh rất muốn kiếm thêm 3ban cùng tuổi tìm nhà trọ ở chung cho vui. ^^
    Ah, mình xin giới thiệu 1chut về mình.
    Quê: - Bình Định
    Hoàn cảnh: Con nhà nông- nghèo
    Tính cách: - Tốt bụng, hòa đồng
    - Sống giản dị, nhìu lúc hơi quê mùa
    - Không ăn chơi, đùa đòi
    - Chịu khó, chịu khổ....
    Sở thích: Rất thích nghe nhạc( nhưng ko bik hát), chơi game.
    pạn khoa zj thế mình khoa HTTT.SN 92 na.quê gốc an giang.nhưng tu lớp 10 mình theo gia đình sống tại quận bình thạnh.
    tíh tình:tinh nghịch nhung hòa đồng,hiền lành.
    sở thích: bơi lội,nghe nhạc (thần tượng Beyonce',Britney,Shakira).
    nếu bạn học cung khoa thì càng tốt..rất vui dc lam wen..hjhj

Comment

Originally posted by bullcute View Post
      pạn khoa zj thế mình khoa HTTT.SN 92 na.quê gốc an giang.nhưng tu lớp 10 mình theo gia đình sống tại quận bình thạnh.
      tíh tình:tinh nghịch nhung hòa đồng,hiền lành.
      sở thích: bơi lội,nghe nhạc (thần tượng Beyonce',Britney,Shakira).
      nếu bạn học cung khoa thì càng tốt..rất vui dc lam wen..hjhj
      Mình cũng rất vui dc làm quen vs bạn. mih học khoa MMT
      Bạn ở bình thạnh chắc ko thuê nhà trọ ở thủ đức đúng ko?
      Chủ nhật này mih vào, bjo đang lo ko bik sẽ ở đâu nữa, @@

Comment

de bữa lam thủ tục nhập học xem cho trọ ngoai do co ok ko.neu xa xoi heo lanh wa thi o trong day rui dj xe bus ra ngoai ấy,taj nhà mjh di xe bus ra ấy cũng tầm nửa tiếng (bữa di nop hồ sơ co canh thử).con trọ thì bạn cứ yên tâm ngày nhập học sẽ có anh chị hướng dẫn tận tình...ko dc thi ở Hotel ..hehehe

Comment

Có rất nhiều bé chuẩn bị ăn infraction của mod vì viết tiếng Việt không dấu nè nha.

Comment

Sao mấy bạn ko dùng acc do trường cấp cho nhỉ? Mình ko bik ai tên gì hết.
            Bạn bullcute tên gì vậy là g or b. Quê mình cũng ở AG cũng khoa HTT. Chỉ khác là sinh năm 93 thui

Comment

Originally posted by 11520222 View Post
              Sao mấy bạn ko dùng acc do trường cấp cho nhỉ? Mình ko bik ai tên gì hết.
              Bạn bullcute tên gì vậy là g or b. Quê mình cũng ở AG cũng khoa HTT. Chỉ khác là sinh năm 93 thui
              minh la boy ban ak.dau nv2 ngay 26/9 nhap hoc thi lam gi co acc cua truong ma dung...minh o chau^ doc^.u o huyen nao???

Comment

Originally posted by bullcute View Post
                minh la boy ban ak.dau nv2 ngay 26/9 nhap hoc thi lam gi co acc cua truong ma dung...minh o chau^ doc^.u o huyen nao???

Bạn lưu ý dùng Tiếng Việt có dấu tại forum nhé!
                P/s: Bộ gõ Unikey: Click here
                "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Nu khoa HTTT nv2 sinh năm 92.Mình đag ở q10 đi xe buýt ra đó tới 1 tiếng rưỡi chưa biết có nên mướn trọ hay ko :-S rất vui đc gia nhập tập thể UIT :X

Comment

Originally posted by _Nu_ View Post
                    Nu khoa HTTT nv2 sinh năm 92.Mình đag ở q10 đi xe buýt ra đó tới 1 tiếng rưỡi chưa biết có nên mướn trọ hay ko :-S rất vui đc gia nhập tập thể UIT :X
                    quận 10 mà đi 1 tiếng rưỡi chắc em bắt không đúng xe rồi

Comment

e đi xe số 8. nhà gần bách khoa á. đi lúc 9h mà 10 rưỡi mới tới trường ko biết đi xe nào nhanh hơn vậy a?

Comment

e đi xe số 8. nhà gần bách khoa á. đi lúc 9h mà 10 rưỡi mới tới trường ko biết đi xe nào nhanh hơn vậy a?
                        Đi 2 chuyến đi em, bắt một chuyến nào đó để ra được đường Điện Biên Phủ. Sau đó tại Điện Biên Phủ bắt số 150 - đại ca đua xe trong làng xe bus đó

Comment

hình như 150 là xe của bách khoa đúng ko a? e thấy hình như nó khởi hành từ đh bách khoa ở lý thườg kiệt thì phải. mà sao e thấy tuyến của nó vô ký túc xá chứ ko có ghé suối tiên sao vô trườg mình đc a?

Comment

hình như 150 là xe của bách khoa đúng ko a? e thấy hình như nó khởi hành từ đh bách khoa ở lý thườg kiệt thì phải. mà sao e thấy tuyến của nó vô ký túc xá chứ ko có ghé suối tiên sao vô trườg mình đc a?
                            150 != 50 em à

Comment

Èo đi 1h15p đó anh ơi, em đi cũng 1h15p đó xe số 8 + xe 50 em đi hết 1h30p. nhưng em thuê nhà trọ ở thủ đức đi lên Q.10 chơi thôi chứ không phải làm j` hết
                              Delete:brick::brick:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X