Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về infractions!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về infractions!

Chào BQT diễn đàn,
    Thứ nhất, mình thấy trong "top Infractions" có nhiều bạn "21/23", "2/101",... con số này do đâu ra (ý mình không phải là nguyên dân dính infractions, mà là cơ sở để tính)?
    Thứ hai, làm thế nào để biết mình có dính Infractions nào không, và dính bao nhiêu?
    Trân trọng cảm ơn BQT diễn đàn đã dành thời gian giải đáp!
    University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
    [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
    [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
    :happy:

Mình bị dính mấy phát. Theo mình thì chỉ admin xem trong admincp được thôi, chứ có đâu add thêm dzô profile đâu mà thấy.

Comment

Khi dính infraction thì sẽ có 1 thư riêng gửi về trong inbox của bạn.

Comment

Hình như mình đã post sai mục thì phải... chờ đợi hôm qua tời giờ mà k thấy BQT diễn đàn vào trả lời... có chăng là BQT quá bận rộn hoặc câu hỏi mình quá ngớ ngẩn, không đáng để BQT giải đáp...?
        University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
        [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
        [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
        :happy:

Comment

Originally posted by 09520401 View Post
          Hình như mình đã post sai mục thì phải... chờ đợi hôm qua tời giờ mà k thấy BQT diễn đàn vào trả lời... có chăng là BQT quá bận rộn hoặc câu hỏi mình quá ngớ ngẩn, không đáng để BQT giải đáp...?
          Chào bạn, số chỉ là số thôi. 2/3 có nghĩa là bạn bị 2 lần infraction, với tổng điểm là 3 (1 lần 2 và 1 lần 1 điểm).
          Muốn xem bản thân dính bao nhiêu infraction thì bạn vào profile của mình (click vào tên account ở trên cùng, tay phải màn hình) và vào tab "Vi phạm".
          Nếu bạn bị infraction, sẽ có pm thông báo riêng cho bạn.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X