Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo mới việc đăng kí Sermina OOPT1.D15

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thông báo mới việc đăng kí Sermina OOPT1.D15

link form: https://docs.google.com/spreadsheet/...ci1nYWUtMmc6MQ
    link kết quả:https://docs.google.com/spreadsheet/...nNici1nYWUtMmc

Hồi sáng mình đã hỏi lại thầy rồi, thầy nói phần đề tài mọi người đăng kí "tự chọn" nghĩa là có thề trùng đề tài nhưng ngôn ngữ giới thiệu phải khác
    nhau, và mọi người có thể tùy chọn chủ đề chứ chúng ta không bị bó trong khuôn khổ 3 đề tài thầy đề nghị hồi trước.
    :sogood::sogood::sogood:
    Last edited by 11520458; 12-10-2012, 13:04.

bạn cho mình hỏi là nhóm mình đã đk đề tài cũ của thầy,h nhóm mình thay đổi đề tài khác dc hay ko, và bạn biết cụ thể thời gian nào thì các nhóm phải trình bày phần seminar của mình ?

Comment

Originally posted by 11520176 View Post
      bạn cho mình hỏi là nhóm mình đã đk đề tài cũ của thầy,h nhóm mình thay đổi đề tài khác dc hay ko, và bạn biết cụ thể thời gian nào thì các nhóm phải trình bày phần seminar của mình ?
      Mình hỏi thầy rồi, cái này OK. Nhóm bạn này chỉ cần đăng kí lại thôi, càn mình sẽ xóa danh sách đăng kí cũ đi. Còn thời gian thảo luận thì mình không biết chắc, tại vì sẽ có nhóm của ai đó phải thuyết trình trước nhóm các bạn nhưng bữa đó lại không thuyết trình được và đành dời vào buổi sao nên một khi đã đăng kí thì mọi
      người cũng phải chuẩn bị tâm ký để thuyết trình chi buổi gần nhất.
      Thân

Comment

cho mình hỏi cái lịch thực hành :|

Comment

Lớp OOPT1.D15 chúng ta sẽ thực hành vào:
          Thời gian: sáng thứ 7, từ 7h30 - 11h30
          Địa điểm: Phòng máy 3

Comment

Tiện thể mình cũng thông báo: Vì Thầy đã thông báo lại cách thức đăng kí là 1 đề tài có thể có nhiều nhóm đăng kí tham gia nhưng lại phải giới thiệu bằng nhiều ngôn ngữ khác
            nhau nên những nhóm bạn nào bị tô đỏ thì phải chuyển ngôn ngữ hoặc làm chủ đề mới. Thầy không hạn chế khuôn khổ chủ đề, chỉ cần nó liên quan đến nội dung OOP và cấu trúc dữ liệu và giải thuật là được. Về hình thức đăng kí lại thì mọi người cứ làm như khi đăng kí ban đầu mình sẽ căn cứ vào thời gian mà tổ chức lại dữ liệu.

Comment

bạn Tuấn ơi, giờ nhóm mình là nhóm Hồ Kỳ Khoa, Nguyễn Công Chánh muốn đổi chủ đề t7 này tụi mình làm thành Ứng dụng OOP vào lập trình game, vậy h bạn có thể thay đổi chủ đề của nhóm mình trong danh sách dc ko ? Mong bạn trả lời sớm

Comment

Nhóm bạn nào chưa đưa mình đĩa CD thì sớm hoàn thành để mình tập hợp rồi đưa cho thầy. Với lại những nhóm bạn náo có tham gia seminar lần sau thì chuẩn bị luôn đĩa để nộp cho tiện

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X