Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo về việc đi tham quan bến nhà rồng, Lớp tư tưởng D12

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thông báo về việc đi tham quan bến nhà rồng, Lớp tư tưởng D12

Mình có một số thông báo về chuyến đi tham quan bến nhà rồng như sau:
    1) Thời gian nộp bài thu hoạch
    Thầy sẽ dời thời gian nộp bài thu hoạch sau chuyến đi đến "Bến Nhà Rồng" thêm 1 tuần nữa, nghĩa là mọi người có 2 tuần để chuẩn bị bài thu hoạch.
    Mọi người chú ý là chúng ta sẽ làm bài trên giấy thi thầy phát vào tuần 9.
    2) Kế hoạch dự kiến
    Vì việc tham quan bến nhà rồng chỉ là một phần trong kế hoạch làm bài tiểu luận, nhằm mục đích nộp cho thầy lấy điểm giữa kì nên thầy không ép buộc mọi người phải tới đó và điểm danh. Nên mọi người có thể chọn hai hình thức sau:
    _ Đi theo nhóm
    _ Đi riêng

Đối với những bạn nào đi riêng thì các bạn sẽ tự sắp xếp thời gian đi tham quan và nộp lại bài thu hoạch.
    Đối với những bạn nào đi tham quan viện bảo tàng theo nhóm thì mọi người gởi mail mình để mình phân nhóm 1 hoặc 2 nhóm đầu sẽ đi chủ nhật, còn các nhóm còn lại sẽ đi buổi thứ 4 (24/10/2012). Bởi vì nếu như chúng ta đi đông quá thì không thể nghe được hướng dẫn viên nói gì, hoặc khi đi ít quá lại không đặt được hướng dẫn viên

My Email: tuisinhvienngheo@gmail.com
    Nội dung trong mail các bạn gởi tới bao gồm:
    _ Tên
    _ Mã số sinh viên[cái này là để mình lên danh sách đưa cho nhóm trưởng mỗi nhóm]
    _ Email
    _ thời gian có thể đi được.

Hoặc mọi người có thể đăng kí bằng form sau:

Thời gian:
    _ Mình chủ trương đi tham quan vào chủ nhật tuần này 21/10/2012. Chốt mail vào lúc 15h00 ngày 20/10/2012
    _ Chúng ta còn 1 buổi thứ tư tuần sau 24/10/2012, vì ngày này thầy cho chúng ta nghỉ để đi tham quan. Chốt mail vào lúc 15h00 ngày 23/10/2012

Địa điểm:
    Chúng ta sẽ tập trung ở trường lúc 7h00. Nhưng các bạn cần lên sớm để nhận nhóm trưởng. Còn nhóm trưởng thì mình thông báo trên forum, hoặc spam mail kèm the danh sách nhóm cho mọi người cùng biết.
    Nếu có ý kiến khác mọi người cứ nói.

Chú Ý: Khi gởi mail cho mình, mình cần biết bạn nào biết chỗ đến "Bến Nhà Rồng" để mình phân ra nhóm trưởng quản lý nhóm. Vì mọi người, Please!!!!
    Last edited by 11520458; 17-10-2012, 16:40.

Hiện tại số bạn đăng kí chỉ có 7 bạn thôi, với dân số thế này thì chúng ta không mướn hướng dẫn viên được

Comment

có bạn nào biết đường đến bến nhà rồng thì thông tin để mọi người an tâm
      Last edited by 11520458; 20-10-2012, 14:24.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X