Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề về chữ kí !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề về chữ kí !!!

Mấy ngày nay sao em thấy ngoài account của admin và mod ra thì hầu như tất cả các mems chữ kí bằng hình ảnh đều ko hiện ra ( chỉ hiện ra link ảnh ) . Cho em hỏi là do em đã tùy chỉnh cái gì hay là do 4rum vậy ?

Do các bạn dẫn link ảnh quá lớn, gây ảnh hưởng đến mỹ quan trong diễn đàn nên chức năng hiện ảnh trong chữ ký tạm thời bị tắt.

Comment

Originally posted by sinhvien.uit View Post
      Do các bạn dẫn link ảnh quá lớn, gây ảnh hưởng đến mỹ quan trong diễn đàn nên chức năng hiện ảnh trong chữ ký tạm thời bị tắt.
      Vậy là mình phải thay bằng hình ảnh size nhỏ hơn hay là chỉ được xài chữ kí bằng kí tự thôi vậy admin?

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
        Vậy là mình phải thay bằng hình ảnh size nhỏ hơn hay là chỉ được xài chữ kí bằng kí tự thôi vậy admin?
        Ban quản trị sẽ có quyết định về vấn đề này sau

Comment

oh. thanks admin nhiều !!! ^^

Comment

Admin có thể làm 1 thanh cuộn cho phần chữ kí mà (Em thấy nhiều forum cóc cái này). khi chữ kí quá dài hoặc có hình ảnh lớn thì xuất hiện 1 thanh cuộn.
            -----------------------------
            Mai Văn Khải
            Software Engineering, University Information of Technology
            a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

E thấy BQT nên đưa ra quy định limit chiều cao (max 150 px) và "cân nặng" chữ ký (100KiB) chứ bỏ luôn ảnh thì hơi... chán.

BTW: chữ ký của e
              Đi chết đi ~ desu

Comment

Đã mở chức năng hình trên chữ kí cho các bạn, giới hạn chiều cao là 75px.
                Lưu ý là nếu bạn nào chèn hình phản cảm/không hợp thuần phong mỹ tục thì sẽ bị xóa chữ kí và nhận thẻ.

Comment

bb code IMG khong mo? ban oi

Comment

Originally posted by 11520292 View Post
                    bb code IMG khong mo? ban oi
                    Viết tiếng Việt có dấu nha bạn. Tình hình này là bạn sẽ bị ban nick nữa đó !

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
                      Viết tiếng Việt có dấu nha bạn. Tình hình này là bạn sẽ bị ban nick nữa đó !
                      Cái nick có dấu gạch ngang nghĩa là đã bị ban rồi =)). Chắc vài ngày nữa mới gặp lại bạn đó được em à =))

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X