Announcement

Collapse
No announcement yet.

doremon: yeu co ban than

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] doremon: yeu co ban than

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/W_2makPTR5Q" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
    chuc cac ban nhiu vui ve
    Có một vĩ nhân đã từng nói: Đời không buộc chúng ta vào quy tắc nào cả, đơn giản chỉ là bản năng va sự dũng cảm...

Post lại hộ bạn ^^!
    Get link VIP FShare
    http://linhf.com/fshare
    To the world you may be one person, but to one person you may be the world.

Comment

Chuẩn bị vào năm học rồi mà sao ai cũng tương tư hết vậy
      “Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.”
      Albert Einstein

Comment

Originally posted by 11520210 View Post
        Post lại hộ bạn ^^!
        chi minh cach post di, minh khong biet lam sao, hoi nay lam thu do
        Có một vĩ nhân đã từng nói: Đời không buộc chúng ta vào quy tắc nào cả, đơn giản chỉ là bản năng va sự dũng cảm...

Comment

Originally posted by 11520398 View Post
          chi minh cach post di, minh khong biet lam sao, hoi nay lam thu do
          Bạn nên chú ý SỬ DỤNG BẰNG TIẾNG VIỆT CÓ DẤU tại Forum. Sửa lại cái tiêu đề nha bạn!
          Thêm 1 cái nữa là đăng bài đúng chuyên mục nha.
          Chèn Video clip từ Youtube bằng cách Copy URL của Clip cần chèn tại Youtube, sau đó bấm nút chèn Video, dán URL đó vào là xong
          "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

chú ý viết tiếng việt bạn ơi. mình ban 3 ngày rồi đó

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
              Bạn nên chú ý SỬ DỤNG BẰNG TIẾNG VIỆT CÓ DẤU tại Forum. Sửa lại cái tiêu đề nha bạn!
              Thêm 1 cái nữa là đăng bài đúng chuyên mục nha.
              Chèn Video clip từ Youtube bằng cách Copy URL của Clip cần chèn tại Youtube, sau đó bấm nút chèn Video, dán URL đó vào là xong
              minh thu lam thu nhen

Comment

Mình làm được rồi, cảm ơn bạn nhìu nha

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X