Announcement

Collapse
No announcement yet.

nên mua laptop acer hay asus, toshiba

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin ý kiến nên mua laptop acer hay asus, toshiba

Tình hình la nhập học chính thức được 3 tuần. Việc học rất cần máy tính để học. Mình tính định mua một con asus. Nhưng không biết nó có bền không. Những bạn hay anh chị nào đã sử dụng con này cho mình xin ý kiến nha.
    Hung Huynh Ngoc
    Technical Manager
    INVITECH CO., LTD
    hunghn@invitech.vn / Tele: @hunghn

bạn có bao nhiêu tiền, nhu cầu của bạn là gì?? chỉ để học hành (sài các phần mềm phục vụ việc học) hay còn muốn cài đặt thêm những phần mềm khác để voọc (như After Effect, Photoshop,.... ). Bạn có chơi Game không, nếu có thì chơi những loại Game gì (Game nhẹ, nặng hay Game khủng)??

Comment

Originally posted by 11520269 View Post
      bạn có bao nhiêu tiền, nhu cầu của bạn là gì?? chỉ để học hành (sài các phần mềm phục vụ việc học) hay còn muốn cài đặt thêm những phần mềm khác để voọc (như After Effect, Photoshop,.... ). Bạn có chơi Game không, nếu có thì chơi những loại Game gì (Game nhẹ, nặng hay Game khủng)??
      khoảng 14-15 tr . card đồ họa rời để học đồ họa và chơi game nữa. Game 3D. 3D max, photoshop. ...và mình có thể vooc nó
      Hung Huynh Ngoc
      Technical Manager
      INVITECH CO., LTD
      hunghn@invitech.vn / Tele: @hunghn

Comment

ASUS, warranty 2 years

Comment

Originally posted by 11520573 View Post
          khoảng 14-15 tr . card đồ họa rời để học đồ họa và chơi game nữa. Game 3D. 3D max, photoshop. ...và mình có thể vooc nó
          trong tầm giá của bạn thì vote cho Asus K43SJ: Core i5, Ram 2G, HDD 500G, VGA GF520M. (nên Up ram lên 4G).
          Last edited by 11520269; 30-10-2011, 08:26.

Comment

ừ mua asus tầm này được ó.Nhưng chỉ được con mua được con dòng k Cấu hình tốt giá ok mát. bàn phím là 1 khuyết điểm cố hữu của dòng thấp cấp asus bạn có thể chọn vostro 3550 hay 3450 nếu ráng thêm tí nữa nhớ chọn dòng nào có card rời nha.CNTT có card tiện hơn.
            Asus thì có thể lên thienthientan.com coi cấu hình chỗ này tốt nè cho khui seal nói chuyện trao đổi với khách hàng tương đối thân thiện Chúc bạn mua được máy tốt.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X