Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hội thảo] Tự tin vào đời

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hội thảo] Tự tin vào đời

Khi mai mốt ra trường, vì lý do gì đó các bạn không thể làm đúng như ngành mình đã học thì các bạn sẽ lựa chọn các giải quyết như thế nào trong tình huống này, mình thấy buổi hội thảo này cũng đang đề cập đến vấn đề này nên mình share lên đây để mọi người đó thể định hướng được mình cần làm những gì nếu mai mốt rơi vào tình huống trên.

Nếu bạn nào thích thì hãy đi xem thử để học hỏi thêm, còn bạn nào không có điều kiện đi thì có thể xem lại các clip trên channel của họ ở trên youtube : www.youtube.com/tutinvaodoi2011.

Hội thảo này gồm 5 event, mỗi event là một vấn đề hot mà mọi người đang quan tâm. Event 1 đã diễn ra rồi, sắp tới sẽ là event 2, các bạn có thể vào đây để biết thông tin chi tiết hơn về các event này ở địa chỉ: www.tutinvaodoi.com.vn

Đây là thông tin về event 2:

TỰ TIN VÀO ĐỜI 2011 hiểu được những băn khoăn, lo lắng của các bạn và chúng tôi sẽ giúp các bạn trả lời những câu hỏi đó thông qua buổi hội thảo thứ hai với chủ đề “Soi bản thân, hướng hành động”. Hội thảo sẽ diễn ra vào lúc 08h00, ngày 05/11/2011 tại Hội trường B322 - Trường ĐH Kinh Tế Tp.HCM (279 Nguyễn Tri Phương, Q.10), với sự tham gia của các diễn giả:

Anh Võ Thành Đăng

Giám đốc Công ty Tư vấn Chiến lược & Thiết kế Thương hiệu BRANDBOX

Chuyên viên huấn luyện Trường Doanh Nhân Đắc Nhân Tâm – DALE CARNEGIE VIỆT NAM

Chị Hồ Thụy Nhàn Khanh

Trưởng phòng nhân sự nhóm các bộ phận và tài chính kiểm soát Công ty NESTLE VIỆT NAM

Chị Đặng Ngọc Khánh Vân

Trưởng bộ phận Đào tạo và Phát triển nguồn nhân lực Công ty KIMBERLY-CLARK VIỆT NAM

Tự Tin Vào Đời 2011 sẽ đồng hành cùng bạn trên con đường tìm kiếm giá trị, tiềm năng của bản thân, tìm kiếm cho mình một niềm đam mê và một nghề nghiệp thật sự phù hợp mà bạn sẵn sàng gắn bó suốt đời, sẽ cùng bạn sẻ chia cảm xúc và giúp bạn cảm nhận rõ hơn những bước trưởng thành của chính mình.

Để biết thêm thông tin chi tiết, các bạn hãy theo dõi thông tin thường xuyên trên các trang thông tin chính thức của Tự Tin Vào Đời 2011:

[W] www.tutinvaodoi.com.vn

[F] www.facebook.com/tutinvaodoi2011

[V] www.youtube.com/tutinvaodoi2011
    Đăng bởi: TỰ TIN VÀO ĐỜI 2011
    Last edited by 10520026; 04-11-2011, 15:38.

chắc chắn sẽ tham gia ít nhất một buổi.Mà có cần đăng kí qua web hay email gi không ta? .Ah,còn đi xe buýt từ ktx tới đó thì phải bắt tuyến nào nhỉ? Có ai biết chỉ hộ em zới.Thanks ace nhiệt tình lun

Comment

Mọi người tham gia để học hỏi thêm kinh nghiệm cho bản thân, nếu ai kẹt không đi được thì vào channel của họ ở trên youtube để coi: www.youtube.com/tutinvaodoi2011

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X