Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mong Được Giải Quyết

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mong Được Giải Quyết

Không hiểu vì lý do gì mà em không thể sử dụng được tài khoản Forum của mình:

11520370, bạn không có quyền truy cập trang này. Lý do có thể là:
    -Tài khoản của bạn không đủ quyền truy cập trang này. Hay là bạn đang cố gắng sửa bài viết của ai đó, hoặc là truy cập vào tính năng dành cho Quản Trị Viên, hoặc là khu vực bảo mật?

-Nếu bạn đang cố gắng gửi bài, có thể Quản Trị Viên đã ẩn tài khoản của bạn, hoặc tài khoản của bạn đang chờ kích hoạt.
    Em đã thử đổi password thì bị báo lỗi:
    Lời nhắn từ diễn đàn
    The password you have entered does not match your current one. Please press the back button, enter the correct details and try again. Don't forget that the password is case sensitive. Forgotten your password? Click here!

Vậy giờ em phải làm thế nào để sủ dụng được tài khoản của mình vậy? Mong Ban Quản Trị xử lý giùm em.

Originally posted by 11520370 View Post
    Không hiểu vì lý do gì mà em không thể sử dụng được tài khoản Forum của mình:

Vậy giờ em phải làm thế nào để sủ dụng được tài khoản của mình vậy? Mong Ban Quản Trị xử lý giùm em.
    Đây là lý do:
    10-10-2012; 11520370 (115.78.130.18) Old Value New Value
    Primary Usergroup UIT Member Users Awaiting Email Confirmation
    Email vietthanh263@yahoo.com solucky.thanh@gmail.com
    Đã 19 ngày trôi qua mà em không check được cái mail. Tạo topic thì đặt cái tiêu đề còn thua nhiều bạn sinh viên năm nhất. Vấn đề này thuần túy là làm theo hướng dẫn của hệ thống, BQT không xử lý gì cả.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X