Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giải giúp 2 câu triết với.......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giải giúp 2 câu triết với.......

1. tai sao noi moi khi khoa hoc tu nhien co nhung phat minh vuot troi thi chu nghia duy vat thay doi han hinh thuc ton tai cua no?
    2.phan tich cau noi cua manh tuong trong lo lang ,chet trong yen vui,lo lang va yen vui deu la phuong thuc song nhung 1 loai dem den niem tin con1 loai chi gjeo rac su tam thuong?
    giúp mình với mọi người !!!
    Dân ta phải biết sử ta....
    ...............................Có gì không biết thì tra Google

Thứ nhất em nên viết có dấu để không bị infraction. (nên đọc nội quy trước đi nhé).
    Thứ 2, môn CN Mác-LêNin không khó (và rất hay), em nên tự tìm hiểu trước khi hỏi. Nếu không hiểu chỗ nào có thể hỏi và nhờ người khác gợi ý (góp ý, bổ sung) cho mình, chứ để cái title là "giải giúp.." thì..
    Em chịu khó đọc giáo trình và suy luận đi nhé!

Comment

Originally posted by 09520091 View Post
      Thứ nhất em nên viết có dấu để không bị infraction. (nên đọc nội quy trước đi nhé).
      Thứ 2, môn CN Mác-LêNin không khó (và rất hay), em nên tự tìm hiểu trước khi hỏi. Nếu không hiểu chỗ nào có thể hỏi và nhờ người khác gợi ý (góp ý, bổ sung) cho mình, chứ để cái title là "giải giúp.." thì..
      Em chịu khó đọc giáo trình và suy luận đi nhé!
      Bác này hơi cực đoan, bạn thông cảm ha. Bạn lên google.com.vn hỏi thử xem, lần sau viết tiếng Việt có dấu không lại được BQT hỏi thắm đó.
      Chúc học tốt!
      Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
        Bác này hơi cực đoan, bạn thông cảm ha. Bạn lên google.com.vn hỏi thử xem, lần sau viết tiếng Việt có dấu không lại được BQT hỏi thắm đó.
        Chúc học tốt!
        Cực đoan chỗ nào? Như vậy chỉ để tốt cho bạn ấy thôi

Comment

Giúp 1 câu nhé, câu 2 tự làm đi bạn
          câu 1
          nếu mà thik thì like, nếu thấy hay thì reply
          http://www.youtube.com/watch?v=xW25A97OPlw

Comment

Cực đoan chỗ nào? Như vậy chỉ để tốt cho bạn ấy thôi
            Thì bác nói không khó(nhưng rất hay) không phải là cực đoan ah, phải phát biểu lại là "rất hay mà không khó" thì bạn ấy mới có hứng thú tự tìm hiểu chứ. mà khó hay không là do bạn ý thui!
            Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
              Thì bác nói không khó(nhưng rất hay) không phải là cực đoan ah, phải phát biểu lại là "rất hay mà không khó" thì bạn ấy mới có hứng thú tự tìm hiểu chứ. mà khó hay không là do bạn ý thui!
              Tui dùng từ "và" chứ không phải từ "nhưng" nha, 2 cái ý nghĩa khác nhau á.

Comment

Tui dùng từ "và" chứ không phải từ "nhưng" nha, 2 cái ý nghĩa khác nhau á.
                ah mình viết nhầm, nhưng từ "và" nghĩa có vẻ cực đoan hơn chút với một số bạn cho Triết là nhàm chán
                Hãy là chính mình!

Comment

tóm lại em nhờ giải giúp vì em không biết giải, và đây cũng chẳng phải bài của em mà là bạn em nó nhờ giải giúp nên em nhờ mọi người giải giúp. tóm lại là cám ơn đã chia sẻ để giải giúp hà hà)( lặp từ )
                  Dân ta phải biết sử ta....
                  ...............................Có gì không biết thì tra Google

Comment

Originally posted by 11520436 View Post
                    tóm lại em nhờ giải giúp vì em không biết giải, và đây cũng chẳng phải bài của em mà là bạn em nó nhờ giải giúp nên em nhờ mọi người giải giúp. tóm lại là cám ơn đã chia sẻ để giải giúp hà hà)( lặp từ )
                    cũng phải thể hiện một chú thành ý là muốn tìm hiểu người khác mới chịu giúp bạn à. Còn không muốn nhờ người khác giải giúp thì phải có cái gì đó bù đắp lại chứ.

Cái này chắc là có "bé gái" nào nhờ mà bí nên chạy lên đây nhờ lại mọi người đây đúng không? Đưa thông tin hay hình ảnh của bé ấy lên đây đi tôi nghĩ sẽ có nhiều người nhào vào giải giúp lắm đấy.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X