Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về tài khoản đăng nhập các trang web chính thức cảu trường.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về tài khoản đăng nhập các trang web chính thức cảu trường.

Hôm nay vô lại trang web của trường, phòng đào tạo thì không thể dùng mật khẩu cũ để đăng nhập. Làm theo hướng dẫn trong trang chứng thực thì dùng account forum không thể dùng được bất cứ đâu đẻ lấy account chứng thực.

Thầy(cô) hoặc anh chị nào có thể cho em biết cách lây lại mật khẩu chứng thực được không ạ.

Nơi sinh viên yêu cầu reset password các tài khoản do trường cấp

Như vầy chưa đủ to và rõ sao?

Comment

Originally posted by sinhvien.uit View Post
      Trên phương diện là người quản lí, anh đặt nó ở đó , anh thấy nó đủ to và rõ.
      Nhưng em xin nói thế này, em là một user thường xuyên vào forum, nhưng rất khi để ý mấy thông tin trên đó, và em nghĩ là cũng rất nhiều bạn khác không hề để ý đếcác thông tin trên đó. Từ góc nhìn của user, em thấy nó không có gì ấn tượng và dễ bị bỏ qua.
      Một điều nữa là không phải là cần thông tin gì em cũng lập topic hỏi, em cũng đã thử tìm kiếm nhưng không ra nên mới hỏi, nhưng nói thật là em thực sự thất vọng với cách trả lời của anh.

Comment

Originally posted by 08520521 View Post
        Nhưng em xin nói thế này, em là một user thường xuyên vào forum, nhưng rất khi để ý mấy thông tin trên đó, và em nghĩ là cũng rất nhiều bạn khác không hề để ý đếcác thông tin trên đó. Từ góc nhìn của user, em thấy nó không có gì ấn tượng và dễ bị bỏ qua.
        Một điều nữa là không phải là cần thông tin gì em cũng lập topic hỏi, em cũng đã thử tìm kiếm nhưng không ra nên mới hỏi, nhưng nói thật là em thực sự thất vọng với cách trả lời của anh.
        Nếu tôi không bị hoa mắt thì có ngay cái link "Thông tin và cách reset password các tài khoản do trường cấp" được đặt ở đầu forum và ở bất cứ trang nào cũng thấy, không biết là bạn có để ý không?
        Còn nếu bạn không thấy nữa thì bạn có thể đề nghị là để ở chỗ nào để bạn có thể thấy được, chứ để ở đó mà không thấy nữa thì BQT cũng không biết là nên đưa vào đâu nữa.

Comment

Có một vấn đề mới nảy sinh đó là trang web http://daa.uit.edu.vn/ mới vừa đưa vào hoạt động, yêu cầu đăng nhập bằng tài khoản chứng thực đã gặp trục trặc như thế này: Capture.PNG
          Có lẽ chủ topic đang thắc mắc vấn đề này!
          Hi vọng admin sẽ sớm có lời giải đáp
          P/s: Mạng em đang xài bình thường! Chỉ có vào trang chungthuc.uit.edu.vn mới có vấn đề thôi!

Comment

Bình tĩnh

Nói cho cùng thì đó cũng chỉ là chuyện con nít, lời lẽ của sinhvien.uit có vẻ hơi quá đáng trong khi người hỏi rất là lịch sự nên bạn ấy có vẻ bực bội với câu nói đó.

Xin lỗi admin trước về chuyện tôi sắp nói nha, admin hành xử quá thiếu chuyên nghiệp kĩ năng mềm thiếu sót với lời lẽ mỉa mai như thế. Nếu bạn ấy không thấy thì ad có thể post hình và chỉ cho bạn ấy thấy vấn đề ở đây là chuyện cần pass chứ không phải là cái tôi của mỗi người để rồi mọi chuyện không được giải quyết.

Đều là anh em một nhà không nên có thái độ như vậy sinhvien.uit à, và bạn chủ topic cũng nên coi lại cách nói chuyện của mình khi nói:"em là một user thường xuyên vào forum, nhưng rất khi để ý mấy thông tin trên đó, và em nghĩ là cũng rất nhiều bạn khác không hề để ý đếcác thông tin trên đó. Từ góc nhìn của user, em thấy nó không có gì ấn tượng và dễ bị bỏ qua". Mong rằng sau này mọi người hãy bình tĩnh để nói chuyện chứ không nên như vậy nữa, xin lỗi vì mình nói hơi nhiều

Comment

Originally posted by 08520521 View Post
              Originally posted by 10520531 View Post
              Nói cho cùng thì đó cũng chỉ là chuyện con nít, lời lẽ của sinhvien.uit có vẻ hơi quá đáng trong khi người hỏi rất là lịch sự nên bạn ấy có vẻ bực bội với câu nói đó.

Xin lỗi admin trước về chuyện tôi sắp nói nha, admin hành xử quá thiếu chuyên nghiệp kĩ năng mềm thiếu sót với lời lẽ mỉa mai như thế. Nếu bạn ấy không thấy thì ad có thể post hình và chỉ cho bạn ấy thấy vấn đề ở đây là chuyện cần pass chứ không phải là cái tôi của mỗi người để rồi mọi chuyện không được giải quyết.

Đều là anh em một nhà không nên có thái độ như vậy sinhvien.uit à, và bạn chủ topic cũng nên coi lại cách nói chuyện của mình khi nói:"em là một user thường xuyên vào forum, nhưng rất khi để ý mấy thông tin trên đó, và em nghĩ là cũng rất nhiều bạn khác không hề để ý đếcác thông tin trên đó. Từ góc nhìn của user, em thấy nó không có gì ấn tượng và dễ bị bỏ qua". Mong rằng sau này mọi người hãy bình tĩnh để nói chuyện chứ không nên như vậy nữa, xin lỗi vì mình nói hơi nhiều
              Tôi đã phải trả lời quá nhiều những câu hỏi về tài khoản chứng thực suốt mấy tháng nay. Lễ 2/9 đang ở dưới quê cũng bị dựng đầu dậy trả lời thắc mắc. Bởi vì thế mới có cái link to đùng trên đầu forum như thế. Tôi để topic này lại vì tôi muốn biết tại sao cái link ngay đầu diễn đàn, đi đâu cũng thấy mà không ai thèm đọc. Nếu các bạn không chú ý link chỗ đó thì các bạn muốn nó nằm chỗ nào? Nói thẳng ra. Còn tôi không thể cứ lịch sự mãi khi trả lời đi trả lời lại cùng một câu hỏi suốt mấy tháng trời. Nếu các bạn muốn tôi xử lý chuyên nghiệp thì lần sau có topic hỏi cái này tôi sẽ pm cho người hỏi cái link ngay đầu diễn đàn thông qua hình thức gửi tin nhắn sau khi infraction và xóa topic.

Originally posted by 09520234 View Post
              Có một vấn đề mới nảy sinh đó là trang web http://daa.uit.edu.vn/ mới vừa đưa vào hoạt động, yêu cầu đăng nhập bằng tài khoản chứng thực đã gặp trục trặc như thế này: [ATTACH=CONFIG]5404[/ATTACH]
              Có lẽ chủ topic đang thắc mắc vấn đề này!
              Hi vọng admin sẽ sớm có lời giải đáp
              BQT Forum không có quản lý trang này.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X