Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lý do BAN nick conchuotduy là gì ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lý do BAN nick conchuotduy là gì ?

Xin hỏi lần cuối lý do BAN nick cocnhuotduy2 là gì ??? Thật không công bằng khi người khác viết bài cũng tương tự mình viết nhưng lại không bị BAn mà mình lại bị ? Xin hỏi BQT vì sao?
    Last edited by BiThuDoan; 11-11-2011, 15:38.

BQT nên có câu trả lời cho thỏa đáng chứ ?
    Facebook: Kiều Thắng
    Google Plus: Kiều Thắng
    Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

Ban quản trị cũng là người thôi các bạn à, người ta hok phải siêu nhân gì đâu, có gì thì mấy bạn góp ý xây dựng ý chứ đừng có chỉ trích hoài, như vậy hok hay đâu
      ^^
      Ban Quản trị cũng nên mềm mỏng 1 xíu
      Nói chung là chúng ta bình tĩnh trách topic này nó hot

Comment

Mình nghĩ BQT nên có 1 cách lý giải thỏa đáng!
        Henry Nguyễn (Điệp Nguyễn MBA)
        --
        MBA, Sales Director, Co-founder - MYTH VIET NAM TECHNOLOGY CO., LTD - http://myth.vn/
        Email: diepnguyenmba@gmail.com - Phone: 0905.504.386

Comment

Chúng ta nên giải quyết trên tinh thần hòa giải, tránh mọi hiểu nhầm thì tốt hơn. Anh Kiều bớt nóng nhé!
          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Vậy cho mình hỏi một lần nữa, cái box Chợ IT đưa ra làm gì? Hình thức đăng bán sản phẩm hay một vật gì đó có phải là quảng cáo không? (Cái từ quảng cáo là gì? có phải rao cho người khác biết mình bán món nào đó?) Hình thức spam dẫn link liên kết tới một site nào đó vì mục đích cá nhân cho site đó thì mới gọi là spam quảng cáo đúng không? BQT hay xem lại bài viết của mình đã viết rùi hãy BAN nick nhé, hoàn toàn chỉ đăng vật mình bán, link liên kết được đưa đến bài viết chi tiết của cái mà làm ra "sản phẩm" đó. (VD: Thẻ nhớ Transend thì dẫn link đến site của Transend cho xem chi tiết sản phẩm. Và thực tế trong bài là gói cước 120k của Viettel cung cấp). Bài viết ghi rõ ràng: Địa Chỉ, số điện thoại, bản đồ tới nhà... Rất chi tiết, chứ không phải spam vài ngày rùi bỏ đi.

Comment

Originally posted by conchuotduy3 View Post
              Vậy cho mình hỏi một lần nữa, cái box Chợ IT đưa ra làm gì? Hình thức đăng bán sản phẩm hay một vật gì đó có phải là quảng cáo không? (Cái từ quảng cáo là gì? có phải rao cho người khác biết mình bán món nào đó?) Hình thức spam dẫn link liên kết tới một site nào đó vì mục đích cá nhân cho site đó thì mới gọi là spam quảng cáo đúng không? BQT hay xem lại bài viết của mình đã viết rùi hãy BAN nick nhé, hoàn toàn chỉ đăng vật mình bán, link liên kết được đưa đến bài viết chi tiết của cái mà làm ra "sản phẩm" đó. (VD: Thẻ nhớ Transend thì dẫn link đến site của Transend cho xem chi tiết sản phẩm. Và thực tế trong bài là gói cước 120k của Viettel cung cấp). Bài viết ghi rõ ràng: Địa Chỉ, số điện thoại, bản đồ tới nhà... Rất chi tiết, chứ không phải spam vài ngày rùi bỏ đi.
              Bạn bớt nóng. Tuy mình là mem bt nhưng chắc sẽ có ai đó đưa câu trả lời thỏa đáng cho bạn!
              Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
                Bạn bớt nóng. Tuy mình là mem bt nhưng chắc sẽ có ai đó đưa câu trả lời thỏa đáng cho bạn!
                Đúng là mình hơi nóng, lúc mới tham gia bài viết của mình có dẫn link đến site cá nhân của mình, nhưng đã bị BQT BAN nick cảnh cáo. Sau đó vì nick đã bị BAN lên tới 2013, vì vậy lập một nick mới đăng bài với nội dung tương tự nhưng đã bỏ đi link kết tới site cá nhân và nhận được một lời nhắn:

Bạn bị cấm truy cập vì lý do sau:
                Nên đăng ký quảng cáo ở forum. Ban là máy tính?

Thời hạn cấm tới ngày: xx-xx-xx

Comment

Tôi không phải là người ban nên tôi không trả lời bạn. Nhưng cái cách hỏi "tại sao tôi bị ban mà anh A kia không bị ban" sẽ không bao giờ được trả lời! Bạn vào topic này gửi lại khiếu nại: http://forum.uit.edu.vn/threads/2604...ruoc-khi-post-

Comment

Đề nghị admin(sinhvien.uit) giải thích lời nói của mình !

Toppic kia đã bị khóa, mình không thể comment được, mình chưa nhận được lời giải thích thỏa đáng cho toppic "Lý do Ban nick ". Mình với tư cách là một sinh viên UIT, một member của forum. Yêu cầu nick sinhvien.uit giải thích cho lời nói của mình, và các admin khác xem xét và giải quyết thỏa đáng, không phải làm admin thì muốn nói gì thì nói, làm gì thì làm, muốn nói sao cũng được. Và không cần phải del các comment khác như vậy . Nhục lắm !
                    Last edited by 09520281; 11-11-2011, 01:11.
                    Facebook: Kiều Thắng
                    Google Plus: Kiều Thắng
                    Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

Đề nghị sinhvien.uit không nên có ý kiến chủ quan như vậy. Việc này cần chờ admin đã ban nick của bạn ấy lên xem rõ đầu đuôi sự việc như thế nào rồi mới biết được cách giải quyết thỏa đáng. Tạm thời để khóa đề tài chờ sáng mai admin kia lên rồi mới xem xét tiếp.

Comment

Việc này cần chờ admin đã ban nick của bạn ấy lên xem rõ đầu đuôi sự việc như thế nào rồi mới biết được cách giải quyết thỏa đáng.
                        Tạm thời đề nghị các bạn không nên quá bức xúc.

Comment

Các bạn hãy bình tĩnh, chờ đợi những người có thẩm quyền xử lý việc vày. Sẽ có câu trả lời thỏa đáng. Trong khi đó, mọi người nên giữ thái độ hòa nhã. Không nên có những lời lẽ quá đáng. Hi vọng mọi người hiểu rõ tình hình. Đề nghị không spam thêm ở khu vực này.

Comment

Lưu ý là cho đến sáng mai, khi hỏi rõ đầu đuôi sự việc mà bạn nào còn cố ý gây hấn, kích động bằng những lời lẽ bóng gió hoặc spam theo kiểu up topic thì mình sẽ không nương tay. Mở đầu là bạn Tú nhé.

Comment

đợi lời giải thích của admin về lí do band nick bạn kia và lí do Xóa comment của thành viên khác!
                              -----------------------------
                              Mai Văn Khải
                              Software Engineering, University Information of Technology
                              a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X