Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tư vấn về điểm và khối thi của trường !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tư vấn về điểm và khối thi của trường !!

Em đang học phổ thông và đang chuẩn bị cho các kỳ thi cũng như tốt ngiệp và đại học, qua tìm kiếm trên mạng em thấy trường để điểm chuẩn là 20 và toán là x2 vậy cho em hỏi khi thi vào trường thì điểm môn toán sẽ được x2 + điểm của 2 môn còn lại phải không ạ?

Originally posted by nhoxvip9x
    Nhưng em vẫn chưa biết rõ còn mơ hồ về điểm tuyển sinh lắm anh ơi, anh có yahoo hay face k cho em đi tư vấn giúp em
    Em mơ hồ về vấn đề gì?? Cứ post tại đây, các anh chị, thầy cô sẽ hướng dẫn giúp em các vấn đề về tuyển sinh

Comment

Như năm 2012 thì điểm trúng tuyển là 20,trong đó điểm môn toán đã nhân rồi,điểm trúng tuyển=toán *2+lý +hóa >=20.theo mình được biết thì năm nay trường tuyển thêm khối A1 nữa thì phải,nhưng chưa biết cách tính điểm trúng tuyển khối A1 ra sao :salute:
      Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
      FACEBOOK

Comment

Năm nay trường tuyển sinh khối A và A1, điểm Toán nhân 2 ở cả hai khối nha bạn
        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Các anh chị ơi, em vào website của trường vào mục tra cứu điểm em có thấy điểm 3 môn của một vài anh chị, điểm môn 1 là môn toán phải không ạ? và điểm đó đã nhân hệ số vào chưa?

Comment

Môn 1 là môn toán đúng rồi em còn điểm trong mục tra cứu điểm chưa nhân hệ số
            App Win 8 để cập nhật thông báo daa, fanpage các CLB, UIT Confessions,...: http://forum.uit.edu.vn/threads/3871...-Windows-8-8-1

Comment

Originally posted by 12520502 View Post
              Môn 1 là môn toán đúng rồi em còn điểm trong mục tra cứu điểm chưa nhân hệ số
              Tks a nha !!

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X