Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trường năm nay có thi khối A1 và học phí là bao nhiêu?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trường năm nay có thi khối A1 và học phí là bao nhiêu?

Các anh chị cho em hỏi 1 chút về vấn đề TS 2013,là năm 2013 này trường UIT có tuyển khối A1 ko ạ.Và thường là học phí bao nhiu ?

học phí tính theo tín chỉ, còn tính chỉ là gì thì em google nhé :look_down:

Comment

Originally posted by anhvu6 View Post
      Các anh chị cho em hỏi 1 chút về vấn đề TS 2013,là năm 2013 này trường UIT có tuyển khối A1 ko ạ.Và thường là học phí bao nhiu ?
      Năm nay có tuyển khối A1 đó em.
      Học phí tính theo tín chỉ. Nếu tính ra thì tầm khoảng 5-6triệu/năm

Comment

Originally posted by anhvu6 View Post
        Học phí sẽ tùy thuộc vào số tín chỉ mà em đăng kí trong 1 học kì
        Hiện tại, ở trường mình 1 tín chỉ là 120.000đ, 1 học kì có thể dao động từ 2tr - 3tr
        Khi nào vào trường sẽ có những buổi tư vấn nên các em yên tâm(nhưng nói thiệt,theo kinh nghiệm của anh thì chắc là em tự hiểu thôi,chứ đi tư vấn chủ yếu là vào làm quen với bạn mới!hehe:happy
        HAIZZZZ

Comment

Originally posted by 12520291 View Post
          Học phí sẽ tùy thuộc vào số tín chỉ mà em đăng kí trong 1 học kì
          Hiện tại, ở trường mình 1 tín chỉ là 120.000đ, 1 học kì có thể dao động từ 2tr - 3tr
          Khi nào vào trường sẽ có những buổi tư vấn nên các em yên tâm(nhưng nói thiệt,theo kinh nghiệm của anh thì chắc là em tự hiểu thôi,chứ đi tư vấn chủ yếu là vào làm quen với bạn mới!hehe:happy
          Ủa , mình tưởng 140k 1 chỉ chứ bạn. Mà , trường tụi mình có tuyển khối A1 , bạn yên tâm mà thi nha

Comment

Originally posted by 12520325 View Post
            Ủa , mình tưởng 140k 1 chỉ chứ bạn. Mà , trường tụi mình có tuyển khối A1 , bạn yên tâm mà thi nha
            ơ!từ đầu năm đến giờ mình toàn nghe nói là 120k mà?hix hix
            HAIZZZZ

Comment

140k/chỉ bình thường, 92k/chỉ môn học chính trị rồi chú nó ơi ^_^ , năm trước thì 120k/chỉ và 80k/chỉ môn chính trị thật , như chị An nói một năm học phí từ 5-6 tr thôi chú nó ơi
              Nguyễn Anh Tuyễn
              Khoa: Hệ Thống Thông Tin ( HTTT 2011)
              Email: anhtuyenuit@gmail.com
              SĐT:01634510584

Comment

Năm nay nhà trường chính thức tuyển sinh khối A1 cho tất cả các ngành học của trường.
                Vấn đề học phí thì tùy bạn đăng kí bao nhiêu chỉ. Năm nay là 140k/chỉ. 1 học kì tầm 20-25 chỉ, nên học phí cũng chỉ tầm từ 2tr8 đến 3tr5 thôi bạn ak!
                Lê Thanh Nhân

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X