Announcement

Collapse
No announcement yet.

[AntiVius]-Free trên Win 8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [window] [AntiVius]-Free trên Win 8

bác náo có chương trình Anti Vius nào free chạy tốt trên Win 8 k cho em xin với ạ.
    Thank các bác
    Lớp AEP-03 / CTTT2010
    Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
    Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Originally posted by 10520080 View Post
    bác náo có chương trình Anti Vius nào free chạy tốt trên Win 8 k cho em xin với ạ.
    Thank các bác
    window 8 có sẵn rồi mà em!
    -----------------------------
    Mai Văn Khải
    Software Engineering, University Information of Technology
    a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by 10520080 View Post
      Thank các bác
      Norton Internet Security đi bạn. Hỗ trợ win 8 tốt. Bạn lên mấy diễn đàn có share key 90 ngày đó. Hết hạn thì xin nữa. Win 8 có Defender mặc định nhưng không tự quét dc...
      mail: phamtruong009@gmail.com or 10520194@sv.uit.edu.vn

Comment

Cloud Panda Antivirus free, dùng nhẹ và cũng 8/10 so với KIS.

Comment

Win 8 mặc định có sẵn Windows Defender rồi. còn muốn xài chương trình ngoài thì xài Nortron Internet Security đi, nếu xài thì inbox mình share key 4 tháng cho.
          Last edited by 11520126; 17-01-2013, 11:42.
          Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Hiện Kaspersky đang có chương trình đăng ký nhận key 6 tháng đấy. Hôm nay là hạn chót rồi nên không biết bạn có đủ may mắn không :sunglasses:

Comment

Nortron Internet Security đã có trong store của win 8. Bạn có thể lên đó tải...
              mail: phamtruong009@gmail.com or 10520194@sv.uit.edu.vn

Comment

mình dùng avas 1 năm vẫn tốt chán
                YOU'LL NEVER WALK ALONE.....I'M FAN LIVERPOOL...

Comment

ủa sao hổng ai nói tới BKAV vậy, tôi thấy dung lượng tải của nó có thể nó là nhẹ nhất đấy

Comment

Có nhiều điều để chọn 1 chương trình diệt virus bình thường. Đơn giản với dân cntt là phải cài chương trình mình muốn và chạy được. Những chương trình quá đồ sộ thường kiểm soát chặc các khâu này vì vậy nhiều chương trình cài vào thành vô dụng. Rất chán. Kể từ khi sài MSE (Nay trên Win 8 là MS Defender) mình thấy khá hài lòng với nó.
                    -------------------------------------
                    Đời là bể khổ.
                    Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
                    ------------------------------------------------------------------------

Comment

mình đang dùng Norton Internet Sercurity rất hài lòng với em nó, trên VN-Zoom với blog tin học đang share key 120 ngày.
                      Trước có xài Avast nhưng diệt ko hết virus ( đã test khi diệt cùng 1 loại trên cùng 1 máy với 2 anti virus này)
                      Norton Internet Sercurity (NIS) 2013 nhẹ mà hiệu quả :happy:, không như Kaspersky, Kas hiệu quả cao nhất nhưng ngốn RAM cũng nhiều :happy:

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X