Announcement

Collapse
No announcement yet.

vấn đề học phí năm nay.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vấn đề học phí năm nay.

em thấy trong poster ghi học phí là 21tr/năm vậy đó là những khoản nào vậy? bữa trước lang thang trên 4rum thấy 1 số bác sinh viên nói học phí cũng không cao lắm:sad:

ko phải bạn ơi... 1 năm hình như chỉ khoảng 3tr. 1 chứng chỉ 120k mà mười mấy cái, hùi sáng mới nghe 1 anh học ở Trường CNTT nói là zậy đó ps:

Comment

Originally posted by live_night01 View Post
      ko phải bạn ơi... 1 năm hình như chỉ khoảng 3tr. 1 chứng chỉ 120k mà mười mấy cái, hùi sáng mới nghe 1 anh học ở Trường CNTT nói là zậy đó ps:
      Hiện tại là 120k/tín chỉ... trung bình một môn khoảng 4-5 tín chỉ, một kì học khoảng 6-7 môn... các bạn tự nhân lên ... con số 21tr/năm chắc là ở lớp chất lượng cao
      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

We, học phí lên 140k/1 tín chỉ lâu rồi mà @@
        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
          We, học phí lên 140k/1 tín chỉ lâu rồi mà @@
          à quên năm nay lên 140k/chỉ
          Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
          Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Một năm chừng 5-6 triệu là cùng. Hồi chuẩn bị làm hồ sơ, mình cũng thấy học phí là 1000USD.

Comment

Học ở Uit 1 năm có mấy kì vậy?

Comment

Một năm có 2 học kỳ chính. Nếu cần học vượt hay học lại, học cải thiện thì có thể học thêm kỳ hè.

Comment

K7 kì 1 học phí là 3tr1 (cả tiền tín chỉ 140k/chỉ) tính ra cả năm cũng chừng 5-6tr thôi. Còn 21tr là học phí bên chương trình tiên tiến
                  [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

nghe nói môn chính trị như Mac-lênin, tư tưởng HCM thì 1 chì 92k thì phãi

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X