Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho em hỏi trường mình đầu ra cần bằng AV ntn vậy?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi trường mình đầu ra cần bằng AV ntn vậy?

Em nghe nói là đầu ra cần bằng TOEFL 450 nhưng em ko bít nó thi ntn và nên học ở đâu, và nếu có thi bằng AV hoặc là bằng Nào khác mong các a.c hướng dẫn cho em với

Originally posted by live_night01 View Post
    Em nghe nói là đầu ra cần bằng TOEFL 450 nhưng em ko bít nó thi ntn và nên học ở đâu, và nếu có thi bằng AV hoặc là bằng Nào khác mong các a.c hướng dẫn cho em với
    toiec 400 với bằng nước ngoài và 450 với bằng trong nước thì phải chứ ko phải toefl đâu em! Em vẫn có đủ dk ra trường dc nếu học xong anh văn trong trường:kiss:
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

vậy là học av trong trường là dc nhưng mún dễ xin việc thì e nên học av giao tiếp nữa hã?

Comment

Originally posted by live_night01 View Post
        vậy là học av trong trường là dc nhưng mún dễ xin việc thì e nên học av giao tiếp nữa hã?
        Đó là điều tất nhiên em, nếu có điều kiện thì học càng nhiều càng tốt, dân IT thì anh văn không phải là thứ thừa đâu, ngược lại nó rất cần thiết đấy .
        PS: Chúc em thi tốt và trở thành 1 UITer
        Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
        http://gabrielbl.com

Comment

tks Chị :funny:

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X