Announcement

Collapse
No announcement yet.

BQL xóa bài tùy tiện

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BQL xóa bài tùy tiện

Em lên nhiều diễn đàn rồi chưa bao giờ thấy BQL nào mà xóa bài của người khác tùy tiện như của UIT , em vào mục tư vấn tuyển sinh viết bài tư vấn tham khảo cho chủ topic , em đã vi phạm nội qui gì mà xóa bài của em?em vào mục tư vấn nói lên cái mình biết để góp ý cho bạn đó...BQL chỉ ra cái vi phạm của em còn không thì ban nick em vĩnh viễn đi...Dù là BQL thì làm việc cũng phải đúng chứ không phải muốn làm gì thì làm đâu nha.Từ nay không vào cái diễn đàn này nữa...UIT:beatbrick:
    Giận dữ là cơn điên tức thời , bạn không chinh phục được giận dữ , giận dữ sẽ chinh phục bạn.:salute:

Originally posted by ICT View Post
    Em lên nhiều diễn đàn rồi chưa bao giờ thấy BQL nào mà xóa bài của người khác tùy tiện như của UIT , em vào mục tư vấn tuyển sinh viết bài tư vấn tham khảo cho chủ topic , em đã vi phạm nội qui gì mà xóa bài của em?em vào mục tư vấn nói lên cái mình biết để góp ý cho bạn đó...BQL chỉ ra cái vi phạm của em còn không thì ban nick em vĩnh viễn đi...Dù là BQL thì làm việc cũng phải đúng chứ không phải muốn làm gì thì làm đâu nha.Từ nay không vào cái diễn đàn này nữa...UIT:beatbrick:
    bạn có chèn link liếc gì không ? chữ kí hay đấy, tôi vừa làm bạn gái mình giận, năn nỉ quá trời đọc chữ kí thấy hối hận quá. Chữ kí tốt đó, nên dẹp topic này đi vì "Mọi quyền là của BQT" bạn vào rừng này thì chịu thôi
    Be different and always different
    http://archlinuxvn.org/
    http://theslinux.org
    http://lab.infosec.xyz

Comment

Chào bạn!
      Bài viết của bạn lặp lại nội dung với bên trên nên BQT đã xóa để đỡ phải trùng, mắc công rối cho các bạn học sinh. Việc này là thực hiện đúng theo qui định của diễn đàn.
      Mong bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ diễn đàn.

Comment

Originally posted by toannv View Post
        Chào bạn!
        Bài viết của bạn lặp lại nội dung với bên trên nên BQT đã xóa để đỡ phải trùng, mắc công rối cho các bạn học sinh. Việc này là thực hiện đúng theo qui định của diễn đàn.
        Mong bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ diễn đàn.
        Bạn nói chuyện vô lí quá , trùng chỗ nào?mục tư vấn thì mọi người điều có quyền nói lên cái mình biết để giúp chủ topic hiểu rõ hơn . Bạn kiếm chỗ trùng cho mình nha , mình chỉ viết lại điểm chuẩn của năm 2012 và nói điểm mạnh của từng trường...Có trùng với BQL không?BQL làm việc theo cảm tính quá...Không dám ủng hộ đâu , sợ quá rồi...
        Giận dữ là cơn điên tức thời , bạn không chinh phục được giận dữ , giận dữ sẽ chinh phục bạn.:salute:

Comment

Bạn nói chuyện vô lí quá , trùng chỗ nào?mục tư vấn thì mọi người điều có quyền nói lên cái mình biết để giúp chủ topic hiểu rõ hơn . Bạn kiếm chỗ trùng cho mình nha , mình chỉ viết lại điểm chuẩn của năm 2012 và nói điểm mạnh của từng trường...Có trùng với BQL không?BQL làm việc theo cảm tính quá...Không dám ủng hộ đâu , sợ quá rồi...
          Chào bạn!
          Do vấn đề này có tính "cảm tính" nên BQT đã dành cho mình quyền tự quyết xem có trùng hay không trong chuyện này; bạn cũng đã đồng ý khi chấp nhận gia nhập diễn đàn.
          Mong bạn thông cảm và ủng hộ diễn đàn.

Comment

Chào bạn!
            Do vấn đề này có tính "cảm tính" nên BQT đã dành cho mình quyền tự quyết xem có trùng hay không trong chuyện này; bạn cũng đã đồng ý khi chấp nhận gia nhập diễn đàn.
            Mong bạn thông cảm và ủng hộ diễn đàn.
            Cái "cảm tính" đó là đã vào 4rum UIT thì khi tư vấn phải hướng thí sinh thi vào UIT...Hiểu rồi....:sunglasses:

Comment

Cái "cảm tính" đó là đã vào 4rum UIT thì khi tư vấn phải hướng thí sinh thi vào UIT...Hiểu rồi....:sunglasses:
              Cái cảm tính ở đây là thông tin điểm năm ngoái thì trên báo, đài, thậm chí wikipedia cũng có. Google 1 cái là ra của tất cả các năm trước nữa.
              Nếu bài tư vấn nào cũng đăng thì sẽ gây trùng lắp thông tin, chưa kể thông tin không tập trung làm thí sinh xem điểm không chính xác (xem điểm năm 2007 mà nhầm thành năm ngoái chẳng hạn).

Với lại, bộ phận tuyển sinh khi tư vấn thì tiêu chí hàng đầu là khách quan, không quote điểm ở tùm lum nguồn để tránh nhiễu loạn thông tin như đã nói ở trên.
              Last edited by 07520182; 15-03-2013, 22:55.

Comment

Originally posted by 07520182 View Post
                Cái cảm tính ở đây là thông tin điểm năm ngoái thì trên báo, đài, thậm chí wikipedia cũng có. Google 1 cái là ra của tất cả các năm trước nữa.
                Nếu bài tư vấn nào cũng đăng thì sẽ gây trùng lắp thông tin, chưa kể thông tin không tập trung làm thí sinh xem điểm không chính xác (xem điểm năm 2007 mà nhầm thành năm ngoái chẳng hạn).
                Bạn chưa xem bài viết mình tư vấn thì sao nói là trùng lắp và không chính xác?mình viết điểm chuẩn năm 2012 để bạn đó đọ điểm chuẩn và lượng sức mà chọn trường phù hợp.Nói tóm lại là chắc tại mình viết "Nếu bạn thích phần cứng thì chọn Bách Khoa TPHCM , thích phần mềm thì chọn Khoa Học Tự Nhiên" ---->> nên cái "cảm tính" của BQL mới xóa đi và biện hộ không logic.

Comment

Bạn chưa xem bài viết mình tư vấn thì sao nói là trùng lắp và không chính xác?mình viết điểm chuẩn năm 2012 để bạn đó đọ điểm chuẩn và lượng sức mà chọn trường phù hợp.Nói tóm lại là chắc tại mình viết "Nếu bạn thích phần cứng thì chọn Bách Khoa TPHCM , thích phần mềm thì chọn Khoa Học Tự Nhiên" ---->> nên cái "cảm tính" của BQL mới xóa đi và biện hộ không logic.
                  Chào bạn!
                  Đã là cảm tính thì không có giải thích nữa bạn à.
                  Mong bạn thông cảm và có các bài viết khác cho forum.
                  Trân trọng.

Comment

Chào bạn!
                    Đã là cảm tính thì không có giải thích nữa bạn à.
                    Mong bạn thông cảm và có các bài viết khác cho forum.
                    Trân trọng.
                    BQL mà có thể nói được như vậy thì chỉ có ở UIT thôi.:funny:.May mắn là chưa viết hồ sơ đăng kí vào đây:haha:.....nhờ vào đây mà có thể hiểu được nhiều điều...Bây giờ BQL có "cảm tính" thì ban nick của em vĩnh viễn dùm.:funny:

Comment

Việc xóa bài trùng lắp nội dung là cần thiết, nếu bạn đã đăng kí thành viên ở cái forum này thì đồng nghĩa bạn cũng đã đồng ý các nội qui của forum, Bất kì forum nào cũng có nội qui riêng của nó, nếu thành viên đã qui phạm thì có thể xóa mà không cần thông báo, còn về việc bạn có ghi "Nếu bạn thích phần cứng thì chọn Bách Khoa TPHCM , thích phần mềm thì chọn Khoa Học Tự Nhiên" hay khuyên thí sinh chọn bất kì trường nào khác mà không phải là UIT thì đó hoàn toàn là tự mỗi thí sinh họ quyết định. họ sẽ tự biết họ làm gì. Thân,

Comment

Không cần phải hù dọa bạn ạ, bạn không nộp trường này thì cũng chẳng ảnh hưởng nhiều đến chất lượng đầu vào của UIT, kể cả bạn có là Bill Gates. Còn việc xóa bài của bạn thì BQT có lí của họ, và mình tin vào điều đó vì mình đã học ở đây 2 năm rồi.

Comment

BQL mà có thể nói được như vậy thì chỉ có ở UIT thôi.:funny:.May mắn là chưa viết hồ sơ đăng kí vào đây:haha:.....nhờ vào đây mà có thể hiểu được nhiều điều...Bây giờ BQL có "cảm tính" thì ban nick của em vĩnh viễn dùm.:funny:
                          Thi đậu không mà nộp vào

Comment

vắng mợ thì chợ vẫn đông nhóe, không cần phải may quá với chã ko may quá

Comment

Originally posted by 12520167 View Post
                              vắng mợ thì chợ vẫn đông nhóe, không cần phải may quá với chã ko may quá
                              Sao mày nói hay dữ vậy ?

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X