Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xác định trường nhưng chưa thể chọn được ngành.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xác định trường nhưng chưa thể chọn được ngành.

Hiện tại em đang làm hồ sơ dự thi đại học. Em sẽ thi vào ĐH CNTT theo như sở thích của mình nhưng hiện tại em vẫn phân vân không biết nên chọn theo ngành gì. Em đã lên trang web của trường để đọc qua về các ngành nhưng thực sự em vẫn chưa thấu hiểu rõ về các ngành này. Nhờ thầy và các bạn nói sơ lược vắn tắt về các ngành này dùm em.
    Hơn nữa, nếu đậu vào trường rồi, khi học mình có cần phải có sẵn kiến thức tốt về tin học không hay chỉ đơn thuần là có các kiến thức cơ bản rồi vào trường sẽ được giảng dạy.

Em tham khảo topic này http://forum.uit.edu.vn/threads/4915...-trong-DH-CNTT

Comment

Không biết sử dụng máy tính cũng được dạy nữa em ơi, hồi đó anh có biết máy tính là gì đâu

Comment

Originally posted by 10520513 View Post
        Không biết sử dụng máy tính cũng được dạy nữa em ơi, hồi đó anh có biết máy tính là gì đâu
        chuẩn ,hồi đó mình cũng không biết cách tắt máy tính luôn

Comment

Originally posted by 11520549 View Post
          chuẩn ,hồi đó mình cũng không biết cách tắt máy tính luôn
          Me too ^^ đổi được cái hình nền mà mừng ghê

Comment

Originally posted by vunhat95 View Post
            Hơn nữa, nếu đậu vào trường rồi, khi học mình có cần phải có sẵn kiến thức tốt về tin học không hay chỉ đơn thuần là có các kiến thức cơ bản rồi vào trường sẽ được giảng dạy.
            Chào em!
            Chương trình đào tạo của Trường được xây dựng trên cơ sở đầu vào là một bạn học sinh lớp 12 đã trúng tuyển kỳ thi tuyển sinh ĐH và không biết gì về máy tính.
            Em yên tâm.

Comment

mấy bác còn đỡ, ngày đó em có biết win 7 win 8 là cái j đâu. Toàn ra quán nó có win xp không à. Nên chả biết shutdow là cái j hết á. chán ghê con tê tê..
              -Trần Hữu Danh-
              -GameUIT - SE-
              ...Slowly... But Strongly...
              clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X