Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhập môn công tác kỹ sư

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nhập môn công tác kỹ sư

Chào các bạn,bạn nào biết tên bài tập và mail của thầy Hiếu dạy môn nhập môn công tác kỹ sư gửi cho mình với.đang cần gấp chủ nhật hết hạn nộp bài rồi,thanks

đây là mail của thầy hieupt@uit.edu.vn
    Người Đến Người Đi và bỏ lại
    Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
    GhostFriends

Comment

bạn nào có biết đề bài tập mà thầy Hiếu cho hum bữa là gì hok,? Cho mình câu hỏi để mình làm, ngày mai là hạn chót rùi mà mình tình trên forum hok có ra.

Comment

Originally posted by 10520182 View Post
        bạn nào có biết đề bài tập mà thầy Hiếu cho hum bữa là gì hok,? Cho mình câu hỏi để mình làm, ngày mai là hạn chót rùi mà mình tình trên forum hok có ra.
        câu hỏi của thầy như sau:
        1. Em đã rút ra được những bài học gì cho bản thân mình qua những buổi học vừa qua của môn học Nhập Môn Công Tác Kỹ Sư?
        2. Qua những bài học đó, em có dự tính cải thiện và phát triển bản thân mình như thế nào trong thời gian tới?
        3. Hãy chia sẻ những ước mơ và những dự định về tương lai của em hiện tại và sau khi ra trường?
        Hình thức thực hiện: Các em hãy viết như viết một bài luận, có thể là gom cả 3 câu trong một bài luận hoặc viết bài luận cho từng câu. Bài luận cho mỗi câu tối thiểu 500 từ, cho tổng cộng 3 câu là 1500 từ.
        Hình thức nộp: Từng người nộp trực tiếp cho Thầy qua email: hieupt@uit.edu.vn
        Thời hạn nộp cuối cùng: đến hết ngày 27/03/2013.
        Lưu ý: Mỗi bạn nên đầu tư thời gian nghiêm túc với thái độ nghiêm túc cho bài tập này, phần của người nào người đó làm, không nên tham khảo vì đây là việc riêng của cá nhân mỗi người. Ngoài tính điểm, Thầy còn giúp các em định hướng tốt hơn cho tương lai của mình.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X