Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin mẫu Đề cương nghiên cứu khoa học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mẫu Đề cương nghiên cứu khoa học

Em đang học môn phương pháp nghiên cứu và sáng tạo khoa học - công nghệ, chuẩn bị nộp đề cương nghiên cứu rồi mà em không biết nó trihf bày như thế nào, anh chị nào có một vài đề cương mẫu thì up lên cho em tham khảo với.
    e, cảm ơn.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Không ai giúp à?
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Đề cương Nghiên cứu là gì em?? Anh ko hiểu cái ý em muốn hỏi?? ANh thường thấy thầy cô cho mấy cái đề cương ôn tập môn học thui chứ??
      Báo cáo Nghiên Cứu KH thì có )
      Henry Nguyễn (Điệp Nguyễn MBA)
      --
      MBA, Sales Director, Co-founder - MYTH VIET NAM TECHNOLOGY CO., LTD - http://myth.vn/
      Email: diepnguyenmba@gmail.com - Phone: 0905.504.386

Comment

Originally posted by 09520500 View Post
        Đề cương Nghiên cứu là gì em?? Anh ko hiểu cái ý em muốn hỏi?? ANh thường thấy thầy cô cho mấy cái đề cương ôn tập môn học thui chứ??
        Báo cáo Nghiên Cứu KH thì có )
        bọn em sẽ làm một đề tài nghiên cứu khoa học thực tế, và trong đó có bước viết đề cương nghiên cứu từ đề cương thì mới truyển khai được nghiên cứu,rồi sau đó tổng kết, cuối cùng là viết đề tài nghiên cứu (nó giống với khóa luận tốt nghiệp) và viết báo cáo những gì đã thực hiện.

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
          bọn em sẽ làm một đề tài nghiên cứu khoa học thực tế, và trong đó có bước viết đề cương nghiên cứu từ đề cương thì mới truyển khai được nghiên cứu,rồi sau đó tổng kết, cuối cùng là viết đề tài nghiên cứu (nó giống với khóa luận tốt nghiệp) và viết báo cáo những gì đã thực hiện.
          Em có thể tham khảo 1 mẫu đề cương KLTN, mẫu này do Cô Cao Thị Kim Tuyến cho lớp anh.
          20110720_Mau 1_De cuong KLTN.doc
          Last edited by 08520121; 02-04-2013, 19:42.
          Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
            Em có thể tham khảo 1 mẫu đề cương KLTN, mẫu này do Cô Cao Thị Kim Tuyến cho lớp anh.
            [ATTACH]7431[/ATTACH]
            cảm ơn anh.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X