Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề dịch chuyển post

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề dịch chuyển post

Đợt vừa rồi, em có đăng một bài lên để hỏi về vấn đề thi Hành trinh xuyên thế kỉ, do post sai box nên bị admin cảnh cáo.
    em nghĩ nếu admin cảnh cáo, thì cũng nên cho em biết là cái bài của em đang nằm ở chỗ nào để em theo dõi. còn nếu xóa thì em sẽ ko đồng ý, vì bài của em ko vi phạm gì về nội dung, chỉ sai box thôi.
    Em tìm trong các box mà ko thấy bài của mình đâu hết. Mong admin giúp.
    Cám ơn admin

Từ khoảng thời gian đầu năm nay thì do số lượng sinh viên post bài trên forum trường mà không thèm đọc xem cái forum con đó để làm gì rất nhiều. Nên BQT phạt xong là xóa luôn.
    Em tạo lại topic khác đúng chuyên mục nhé.

Comment

Originally posted by 11520364 View Post
      Đợt vừa rồi, em có đăng một bài lên để hỏi về vấn đề thi Hành trinh xuyên thế kỉ, do post sai box nên bị admin cảnh cáo.
      em nghĩ nếu admin cảnh cáo, thì cũng nên cho em biết là cái bài của em đang nằm ở chỗ nào để em theo dõi. còn nếu xóa thì em sẽ ko đồng ý, vì bài của em ko vi phạm gì về nội dung, chỉ sai box thôi.
      Em tìm trong các box mà ko thấy bài của mình đâu hết. Mong admin giúp.
      Cám ơn admin
      Em xem đơn vị nào phát động cuộc thi đó trong trường mình thì post thắc mắc vào box của đơn vị ấy. Nếu bí quá xá bí thì bỏ nó vào box "Thảo luận - ý kiến" trong cộng đồng UIT. Chừng nào cuộc thi do Ban quản trị phát động thì mới hỏi trong "Khu vực điều hành" nhá.

Em tạo lại post khác đi, vì bài bị xóa rồi nên tìm hết các box cũng không thấy đâu. Để kiểm tra bài bị xóa hay không em có thể tìm lại tất cả các bài do mình viết, nếu nó biến mất tức là đã bị xóa, không cần tìm tất cả các box.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X