Announcement

Collapse
No announcement yet.

Diễn đàn thiết kế vi mạch

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Diễn đàn thiết kế vi mạch

Hi all,

Như tiêu đề, mục đích của topic này là để giới thiệu diễn đàn http://icdesignvn.com/ ... đây là một diễn đàn chuyên về thiết kế vi mạch.

Mặc dù còn mới tài nguyên chưa nhiều như với sinh viên thì nhiu đó cũng tương đối đủ xài đối với những bạn thích thiết kế vi mạch

Mình xin hết

Regards!
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Diễn đàn này chú Mẫn code hả?
    Originally posted by 08520229 View Post
    Hi all,

Như tiêu đề, mục đích của topic này là để giới thiệu diễn đàn http://icdesignvn.com/ ... đây là một diễn đàn chuyên về thiết kế vi mạch.

Mặc dù còn mới tài nguyên chưa nhiều như với sinh viên thì nhiu đó cũng tương đối đủ xài đối với những bạn thích thiết kế vi mạch

Mình xin hết

Regards!
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
      Hi all,

Mình xin hết

Regards!
      Ủng hộ anh! Em đang kiếm việc liên quan đến IC Design, chắc tham gia forum học hỏi thêm quá :">

Comment

set mod cho đệ mục Máy Tính với đại ca em kiếm bài post cho sum tụ hehe
        Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Mã nguồn Xenforo tự code gì :salute:, cái trang home hình như em thấy ở đâu đó rồi thì phải:salute:
          :stick::stick:

Comment

Ghê gớm, cuối cùng cũng có một cái forum chính thống chuyên về Thiết kế vi mạch ở Việt Nam.
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Diễn đàn này chú Mẫn code hả?
              Verilog thì anh code được chứ html với php thì anh thua chú ợ :hungry:

set mod cho đệ mục Máy Tính với đại ca em kiếm bài post cho sum tụ hehe
              Mình cũng chỉ là lính lác thôi, bạn chăm chỉ post bài thì admin sẽ nhòm ngó đến bạn

Mã nguồn Xenforo tự code gì , cái trang home hình như em thấy ở đâu đó rồi thì phải
              udency: cái này ko phải mình code mà cũng chả phải mình lập ra... trang này là do một số anh bạn của mình lập ra để chia sẻ kiến thức/kinh nghiệm sau 1 thời gian nghiên cứu về vi mạch. Toàn dân nghiệp dư cả nên các bạn cứ yên tâm là web code cùi bắp chôm chỗ này 1 tí, chỗ kia một tẹo chứ chả bằng các bờ rồ của trường ta đâu ợ :amazed:
              Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
              Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

up !

Dạo này chú Mẫn làm hoành tráng nhỉ?

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X