Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Thắc mắc] V/v gộp các topic có tiêu đề Thanh Hóa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Thắc mắc] V/v gộp các topic có tiêu đề Thanh Hóa

Kính gửi BQT diễn đàn.
    Các topic Thanh Hóa có các nội dung hoàn toàn khác nhau sao lại có chuyện gộp chung một pic??? Ko hiểu BQT có vấn đề gì ở đây? Rất mong có câu trả lời sớm và hợp lý.
    " Sống là không chết, còn sống là còn bước "[/CENTER]

Xin chào bạn!
    Có một topic bị đăng trùng nên BQT quyết định gom chung các topic của bạn lại. Bạn có thể đặt lại tiêu đề cho topic hợp lý hơn.
    :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
    1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
    3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
    5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
    7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
    9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Thưa thầy. Một topic bị trùng tiêu đề nhưng nội dung hoàn toàn khác. do tiêu đề có sữa nhưng chỉ có BQT mới được set quyền sửa tile.
      Đối với các topic khác chẳng có cái gì liên quan với nhau. Nội dung cũng hoàn toàn khác biệt.
      Rất mong thầy xem xét lại việc này.

Originally posted by BiThuDoan View Post
      Xin chào bạn!
      Có một topic bị đăng trùng nên BQT quyết định gom chung các topic của bạn lại. Bạn có thể đặt lại tiêu đề cho topic hợp lý hơn.

Comment

Chào em!
        Tôi đã điều chỉnh lại tiêu đề của topic. Nếu muốn thì em gởi Tôi cái tiêu đề khác.
        1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
        5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
        7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
        9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

dạ thưa thầy sao nó lại chung như thế ạ??? mấy cái pic kia , một píc nói về việc điểm danh, 1 pic nói về việc mún gặp gỡ các bạn giao lưu, 1 pic giới thiệu chung về Thanh hóa, 1 píc là thông báo về học bổng cho SVTH tại TP HCM. Sao tự dưng nó lại nằm ở một cục hỗ lốn thế được ạ. Em vẫn ko hiểu tiêu chí đâu để gộp các pic lại với nhau.

Comment

Chào em !
            Forum UIT được sử dụng để phục vụ cho đại đa số sinh viên UIT ở các tỉnh thành khác nhau. Nhu cầu chính đáng của các bạn của các tỉnh thành khác cũng muốn topic của mình xuất hiện ở page1. Do đó BQT sẽ dùng biện pháp kỹ thuật để điều chỉnh hạn chế các topic ít người quan tâm (xem) chìm qua page2,3...
            Hiện nay CLB SV Thanh Hóa đã có forum riêng, do đó các vấn đề liên quan đến CLB em nên post ở forum của CLB. Forum UIT có thể là nơi em thông tin nếu có sự kiện mới xảy ra ở CLB của em. Do đó BQT xét thấy các topic 1,2,3,4 đều có liên quan đến CLB SVTH nên gộp chung vào nhau. Nếu em muốn điều chỉnh nội dung để tránh hỗ lốn thì BQT sẽ hỗ trợ em điều chỉnh các bài viết đã post ở forum UIT.

Comment

thế mà trước giờ chẳng thấy gộp mấy topic của tỉnh khác. phải chăng điều này chỉ áp dụng với Thanh Hóa rau má???

Comment

Originally posted by 09520354 View Post
                thế mà trước giờ chẳng thấy gộp mấy topic của tỉnh khác. phải chăng điều này chỉ áp dụng với Thanh Hóa rau má???
                BQT sẽ tiến hành gộp khi thấy có quá nhiều topic liên quan nhau gây ảnh hưởng đến các topic khác, không phân biệt (và cũng không cần biết) là tỉnh nào, rau gì. Nếu bạn thấy có topic nào đáng lý cần gộp mà chưa được gộp vui lòng thông báo với BQT! Xin cảm ơn.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X