Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp về tài liệu tư vấn tuyển sinh về trường mình (để tư vấn cho các bạn lớp 12)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp về tài liệu tư vấn tuyển sinh về trường mình (để tư vấn cho các bạn lớp 12)

Hiện em đang làm cái tài liệu tư vấn tuyển sinh về trường mình Để tết về tư vấn (PR) cho các bạn cấp 3 ở quê.
    không biết có anh chị nào năm trước đã từng làm rồi không, cho em mượn để tham khảo được không ạ?
    e cảm ơn rất nhiều

Các bạn có thể lên VPĐ để lấy tờ rơi hay down ở
    MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

http://www.mediafire.com/?8pv9m4lduu94mjp

C
    ác đoạn video clip giới thiệu về UIT
    Last edited by BiThuDoan; 15-01-2012, 14:26.
    :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
    1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
    3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
    5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
    7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
    9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

e cảm ơn thầy!
      Last edited by 10520088; 18-12-2011, 02:13.

Comment

Em cũng đang cần cái này! Khi nào lên VPĐ xin luôn!^^
        :shot:

Comment

Nếu như thông tin trên tờ rơi, banner là năm nay (2012) thì hay hơn!
          Networking and Telecommuting 05 - UIT
          phongpd@uitnetwork.com

Comment

Originally posted by 10520619 View Post
            Nếu như thông tin trên tờ rơi, banner là năm nay (2012) thì hay hơn!
            Bật photoshop lên chỉnh lại đi em

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
              Bật photoshop lên chỉnh lại đi em
              Biết là vậy. Tuy nhiên, do chương trình tư vấn của trường em là do những cựu học sinh tự đứng ra làm, không được hỗ trợ từ bất kỳ đơn vị nào nên nếu in ra thì kinh phí không đủ. Chắc là phải lên VPĐ lấy thôi
              Networking and Telecommuting 05 - UIT
              phongpd@uitnetwork.com

Comment

Em cũng nghĩ vậy! Cá nhân mà đảm nhiệm hết là xong!@@
                :shot:

Comment

Sắp tới BQT forum sẽ mở mục giải đáp tư vấn tuyển sinh để cac bạn có thể hỏi và các ban học sinh THPT vào.
                  1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
                  5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
                  7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
                  9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Thầy ơi cho em hỏi trường mình có tổ chức đi tư vấn tuyển sinh ở mấy trường cấp 3 không ạ.Nếu có thì khi nào mới đi,em muốn đăng kí đi mà không biết khi nào.
                    Em cảm ơn thầy.

Comment

Originally posted by 11520572 View Post
                      Thầy ơi cho em hỏi trường mình có tổ chức đi tư vấn tuyển sinh ở mấy trường cấp 3 không ạ.Nếu có thì khi nào mới đi,em muốn đăng kí đi mà không biết khi nào.
                      Em cảm ơn thầy.
                      Có là dĩ nhiên có và khi nào tới dịp thầy Toàn ắt sẽ thông báo trên forum. Mấy đứa cứ theo dõi thường xuyên đi chứ hỏi bây giờ thì không ai có câu trả lời đâu.
                      Bây giờ năm hết tết đến, trường cấp 3 nào mà mở cửa đón khách về tư vấn lúc này, chí ít cũng phải qua Tết.
                      Last edited by truonganpn; 18-12-2011, 21:33.

Comment

Em sợ qua mất lên mới hỏi thôi.Em sợ qua mất lên mới hỏi trước thôi.

Comment

Originally posted by 10520619 View Post
                          Biết là vậy. Tuy nhiên, do chương trình tư vấn của trường em là do những cựu học sinh tự đứng ra làm, không được hỗ trợ từ bất kỳ đơn vị nào nên nếu in ra thì kinh phí không đủ. Chắc là phải lên VPĐ lấy thôi
                          Em làm trường cấp 3 thì nên đề xuất với ai đang làm hội trưởng hội phụ huynh để nhờ họ trợ giúp kinh phí. Bọn anh năm nay làm tư vấn cũng toàn nhờ vào tài trợ kinh phí từ hội phụ huynh. Hội phụ huynh của các trường đều có quỹ để chi cho những việc cần thiết cho việc học tập của học sinh. Good luck!
                          Chưa....

Comment

Cập nhật thêm các clip về Trường ở

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X