Announcement

Collapse
No announcement yet.

Không đăng nhập vào diễn đàn được

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Không đăng nhập vào diễn đàn được

em là sinh viên khóa 5. em có dung MSSV va pass là số CMND để đăng nhập nhưng không được, nó cứ thông báo là đã nhập sai tên hoặc pass. em không thấy nút forget password ở đâu cả. mong thầy giúp em

Khi bạn đăng nhập không được thì nó sẽ hiện thông báo sau:
    Lời nhắn từ diễn đàn
    Bạn điền sai tên đăng nhập (username) hoặc mật mã (password). Vui lòng điền chính xác thông tin và thử lại lần nữa. Nhớ là mật mã phân biệt chữ Hoa và chữ Thường. Nếu bạn quên mật mã? Hãy kích VÀO ĐÂY để lấy lại mật mã mới!

Bạn đã đăng nhập sai 2 lần trong tổng số 5 lần cho phép. Sau 5 lần bạn sẽ phải chờ thêm 15 phút mới đăng nhập được tiếp.
    Diễn đàn đòi hỏi bạn phải ghi danh trước khi được vào trang này.
    Ðăng nhập
    Tên tài khoản:
    Mật khẩu:
    Ghi nhớ?

Bạn hãy click vào chữ "VÀO ĐÂY" để lấy lại mật khẩu. Bạn cần nhập địa chỉ email và theo mình bạn nên chọn email sv.uit.edu.vn vì khi bạn nhập email này và mã xác nhận bạn sẽ nhận được thông báo trong hộp thư ngay lập tức. Khi bạn nhận được thư hãy click vào link thiết lập lại mật khẩu và sau đó kiểm tra lại thư sẽ thấy mật khẩu mới gửi về cho bạn. Ban dùng mật khẩu mới này để đăng nhập.

Comment

chú ý là có thể mail gửi về sẽ chạy vào hộp spam (Thư rác). mình cũng bị như vậy!!!!
      -----------------------------
      Mai Văn Khải
      Software Engineering, University Information of Technology
      a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

trường mình lập forum này lâu chưa ta?

Comment

Originally posted by ngthtg735252 View Post
          trường mình lập forum này lâu chưa ta?
          vừa public mấy ngày nay thôi, còn nghe admin nói là lập được hơn 1 tuần

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X