Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về Account forum của lớp Chương trình tiên tiến

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về Account forum của lớp Chương trình tiên tiến

Chào Ban quản trị diễn đàn,
    Em có một số thắc mắc nhỏ về account của chương trình tiên tiến ngành HTTT. Trước khi hỏi em xin trích dẫn câu nói của admin: "Mọi ý kiến đóng góp của bạn cho diễn đàn, và chỉ cho diễn đàn. Các thắc mắc không liên quan đến diễn đàn xin vui lòng post ở box khác hợp lý hơn."

Như đông đảo chúng ta đều biết lớp chương trình tiên tiến của Khoa HTTT tuyển sinh sinh viên của nhiều khoa khác nhau và dĩ nhiên rằng cho dù trước đó có học khoa nào đi chăng nữa sau khi sinh viên trúng tuyển vào chương trình tiên tiến thì đều thuộc khoa HTTT.
    Mặt khác tài khoản forum thì vẫn giữa theo lý lịch cũ, điều này thật sự dễ gây nhầm lẫn.
    Kính mong ban quản trị diễn đàn mau chóng cập nhật thông tin.

Chào em!
    Do dữ liệu do các Khoa đưa lên vẫn còn bị nhầm, do đó nếu em có điều chỉnh thì dùng account của mình để để xuất điều chỉnh nhé.
    Với CTTT thì ghi ở trường Đến từ EAP chứ không ghi HTTT
    :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
    1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
    3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
    5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
    7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
    9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Originally posted by BiThuDoan View Post
      Chào em!
      Do dữ liệu do các Khoa đưa lên vẫn còn bị nhầm, do đó nếu em có điều chỉnh thì dùng account của mình để để xuất điều chỉnh nhé.
      Với CTTT thì ghi ở trường Đến từ EAP chứ không ghi HTTT
      Chào thầy !
      Nhân tiện đây cho em hỏi topic này đã lập lâu rồi. Hiện vấn đề vẫn chưa được giải quyết. Mốt số account vẫn ghi là kĩ thuật máy tính, khoa học máy tính. Trong account chỉnh lại là "đến từ AEP" không được thầy ơi, có lẽ em không biết chỉnh nó ở đâu. Vậy là dữ liệu các khoa đưa vẫn còn nhầm sao thầy ?

p/s: Thầy nói với sinhvien.uit em thắc mắc việc có lý do chính đáng, đừng bắt em tội đào mộ nha.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X