Announcement

Collapse
No announcement yet.

14/2 quận 7 chong chóng yêu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 14/2 quận 7 chong chóng yêu

các bạn nào còn đang cô đơn trong dip 14/2 này thì đk cái này nhe/... hiện tại đã có 50+ bạn nữ và thiếu nam... bạn mình trong ban tổ chức nhờ mình share lên ... các bạn đang kí gấp vì ngày mai chốt số lượng nhé
    \địa điểm là ở quận 7, cầu anh sao, thời gian là buổi tối...
    Nội dung sự kiện như sau : Thời gian tổ chức: 14/2/2012 7:00pm -> 8:00 pm Địa điểm tổ chức: khu vực cầu ánh sao. Hạn chót đăng kí: 14h20p ngày 14/02/2012 Hoặc đến gặp trực tiếp ban tổ chức vào lúc 5h30-6h30 14/02/2012 theo SDT: 0913971358 Đạt, 0166 2370007 Hòa Thể lệ chương trình: - 71 bạn nam và 71 bạn nữ đăng kí thông qua email <ở dưới> chương trình với đầy đủ thông tin yêu cầu nhất VÀ SỚM NHẤT sẽ tham gia chương trình cùng chong chóng yêu. - Các bạn sẽ được phát một chiếc chong chóng. Trên mỗi chiếc sẽ có mã số. Mã số được chia làm 71 cặp. Khi chương trình bắt đầu, các bạn sẽ cùng nhau bắn những chiếc chong chóng đầy màu sắc lên trời. Sau đó, sẽ chọn lấy một chiếc chong chóng đã được bắn cho mình (nữ thì chọn chong chóng của nam và ngược lại, Chong chóng sẽ có 2 màu để phân biệt dành cho các bạn nam và các bạn nữ). -Sau khi nhặt chong chóng xong, các bạn sẽ phải tìm ra được người có cùng mã số chong chóng với mình. Sau đó hai bạn sẽ tìm hiểu thông tin của nhau. -5 cặp hoàn thành sớm nhất sẽ được giải thưởng là một bộ ảnh chụp tại quận 7 do photographer của Chong chóng yêu chụp dành cho mỗi cặp đôi. ---------------- Quy định: -Các bạn đăng kí thông tin cá nhân tại đây -Ngày t7 11.02.2012 Chong chóng yêu sẽ tổng kết danh sách các bạn đăng kí trên gmail. Đây sẽ là một cơ hội cho các bạn có thể offline, giao lưu cùng các bạn khác. Và biết đâu đó, bạn sẽ tìm thấy một nửa của mình cùng chong chóng yêu. Bạn hãy cùng Chong chóng yêu đi tìm một nửa của mình nhé.

Chong chóng yêu. 552 lượt thích. Hãy cùng Chong Chóng Yêu đem đến niềm yêu thương đến cho tất cả mọi người nhé các bạn !

LHQC

Collapse
Working...
X