Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mở thêm chuyên mục Sản phẩm UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mở thêm chuyên mục Sản phẩm UIT

Thiết nghĩ có nên mở một chuyên mục để mọi sinh viên UIT (kể cả cựu sinh viên, giảng viên,...) để giới thiệu các sản phẩm của UIT không nhỉ( app, game, ...). Có thể để public để coi như quảng bá các sản phẩm của UIT luôn, đàn em sau cũng có cái nhìn bao quát hơn về các sản phẩm của đàn anh đi trước. Trong mỗi topic có thể chia sẻ source code một phần đề cùng tham khảo lẫn nhau ( 1 thuật toán, 1 component gì đó).
    Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Em nghĩ có cái này cũng hay Nhiều khi như vậy tạo nên 1 thương hiệu "made by UIT" ^^

Comment

Tiện thể up các tài liệu,tuts mà trường không dạy dạy luôn :love:
      Chắc sẽ có người bảo GG có đầy, cái em muốn là tập trung lại cho dễ tìm :embarrassed:

Comment

Originally posted by nguyễn kiều chinh
        xin chào mọi ng,mình là sv trường hv công nghệ bưu chính viễn thông,mình học khoa multimedia,hiện nay,khoa mình đang tổ chức khóa học HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ dành cho tất cả những ai yêu thích thiết kế đồ họa,truyền thông đa phương tiện,phát triển game, ....
        bạn nào có hứng thú thì đăng kí tại đây nha,sẽ thú vị lắm đấy http://****************/pmss2014/
        Bạn có biết địa chỉ UIT ở đâu không vậy bạn? Spam vớ vẩn làm loạn forum lên để đăng cái tin quảng cáo trường ngoài Hà Nội h:

Comment

Originally posted by 10520085 View Post
          Thiết nghĩ có nên mở một chuyên mục để mọi sinh viên UIT (kể cả cựu sinh viên, giảng viên,...) để giới thiệu các sản phẩm của UIT không nhỉ( app, game, ...). Có thể để public để coi như quảng bá các sản phẩm của UIT luôn, đàn em sau cũng có cái nhìn bao quát hơn về các sản phẩm của đàn anh đi trước. Trong mỗi topic có thể chia sẻ source code một phần đề cùng tham khảo lẫn nhau ( 1 thuật toán, 1 component gì đó).
          Các khoá trước cũng có nhiều bạn làm, cơ mà die cả rồi, tìm lại trong forum chắc vẫn còn.

Comment

:sunglasses: Một ý tưởng hay. Thầy [MENTION=12238]toannv[/MENTION] ơi, mình có thể mở riêng 1 khu vực chuyên dùng để show hàng make by UIT không?:smile:
            -Trần Hữu Danh-
            -GameUIT - SE-
            ...Slowly... But Strongly...
            clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X