Announcement

Collapse
No announcement yet.

VNG Tour - Cơ hội tham quan và thực tập tại công ty VNG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VNG Tour - Cơ hội tham quan và thực tập tại công ty VNG

Chào cả nhà, trước tiên mình xin có vài lời đôi nét về công ty VNG nhé.

VNG là công ty đi đầu trong lĩnh vực Internet ở Việt Nam. Trẻ trung, nhiệt huyết, năng động, không ngừng tìm tòi và khám phá công nghệ mới, chúng tôi đang chiếm lĩnh thị trường với hơn 20 sản phẩm giải trí, liên kết cộng đồng, và phần mềm được ưa chuộng nhất.

Hiện tại, công ty VNG đang triển khai chương trình VNG Tour - chương trình tham quan công ty VNG dành riêng cho các bạn sinh viên Khoa Toán Thống kê.

Đến với VNG Tour, các bạn sẽ có cơ hội tham quan trực tiếp công ty VNG, được tiếp cận cơ hội Thực tập tại công ty VNG và được giao lưu với những người làm Internet hàng đầu tại Việt Nam.

Chương trình sẽ được diễn ra vào:
    Thời gian: thứ 4, ngày 21/03/2012 (8:30 am đến 12:00 pm)
    Địa điểm: Công ty VNG - Tòa nhà Flemington - 182 Lê Đại Hành, p15, q11, TpHCM
    Điều kiện tham dự: sinh viên năm cuối hoặc vừa tốt nghiệp các trường Đại học, Cao đẳng các ngành Toán - Thống kê

Để đăng ký tham gia chương trình, các bạn vui lòng vào link này để điền thông tin nhé: http://tinyurl.com/VNGTour-Mar2012

Nhanh tay nhanh chân lên các bạn ơi, số lượng chỗ ngồi có hạn nhé (mỗi đợt tối đa 50 bạn thôi), hạn chót đăng ký là 15h ngày 16/03/2012 (thứ 4)!

Những bạn nào có bạn bè học Toán - Thống kê thì vui lòng gửi những thông tin này giùm mình nhé. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Một số hình ảnh của chương trình VNG Tour những năm trước cho thêm sinh động nào

Được trực tiếp tham quan Công ty và...

... được giao lưu, trao đổi với những anh chị ở VNG

UIT ko có ngành toán - thống kê a/c ơi

Comment

Originally posted by 08520461 View Post
      UIT ko có ngành toán - thống kê a/c ơi
      Nếu các bạn không có ngành toán - thống kê thì nếu như các bạn có bạn học toán - thống kê, lúc đó các bạn vui lòng gửi thông tin này cho các bạn đó giùm các anh chị nhé

Cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X