Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Đồ án môn học Mã Nguồn Mở] Hỏi thông tin đăng ký đồ án

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Đồ án môn học Mã Nguồn Mở] Hỏi thông tin đăng ký đồ án

Mình gặp một vấn đề hy hữu là đã qua môn Phát triển phần mềm Mã nguồn mở nhưng lại rớt môn Đồ án Mã nguồn mở nên kỳ này chỉ đăng ký môn đó. Khổ nỗi là 2 môn này lại học chung mà mình không có học môn Phát triển phần mềm MNM nên không biết thông tin cho môn Đồ án MNM. Giờ mới nhớ lại là phải đăng ký đồ án để cuối kì mới đem lên chấm thì chắc cũng muộn rồi vì giờ chắc là hết hạn đăng ký đồ án rùi. Bạn nào đang học lớp Phát triển phần mềm MNM có thể cho mình xin ít thông tin. Mình học lớp SE417.F11 thầy Phan Trung Hiếu. Cảm ơn các bạn nhìu!

Up Ai giúp đc mình ít thông tin

Comment

Originally posted by 09520334 View Post
      Mình gặp một vấn đề hy hữu là đã qua môn Phát triển phần mềm Mã nguồn mở nhưng lại rớt môn Đồ án Mã nguồn mở nên kỳ này chỉ đăng ký môn đó. Khổ nỗi là 2 môn này lại học chung mà mình không có học môn Phát triển phần mềm MNM nên không biết thông tin cho môn Đồ án MNM. Giờ mới nhớ lại là phải đăng ký đồ án để cuối kì mới đem lên chấm thì chắc cũng muộn rồi vì giờ chắc là hết hạn đăng ký đồ án rùi. Bạn nào đang học lớp Phát triển phần mềm MNM có thể cho mình xin ít thông tin. Mình học lớp SE417.F11 thầy Phan Trung Hiếu. Cảm ơn các bạn nhìu!
      Chào anh, môn đồ án này thầy cho gia hạn đăng kí tới hết tuần này (ngày 17/10) còn cái link cho đăng kí thì trên moodle chưa có nên anh đăng kí tạm vào đây: https://docs.google.com/forms/d/1LZa...0lYKI/viewform Kiểm tra: https://docs.google.com/spreadsheets...JM_MEoYnQ/edit
      Nhưng anh cũng cần theo dõi moodle khi nào có link thì đăng kí vào đó nha.
      Đời người chỉ sống có một lần
      Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận vì những năm tháng đã sống hoài sống phí.

Comment

Originally posted by 09520334 View Post
        Viết mail hỏi 2 thầy cho chắc nha anh. Đừng để rớt môn vì thiếu thông tin.

Comment

OK, cảm ơn mấy bạn nhìu nhé

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X