Announcement

Collapse
No announcement yet.

[tư vấn] Mã ngành ghi như thế nào ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [tư vấn] Mã ngành ghi như thế nào ?

Xin chào các anh chị , em sắp ghi hồ sơ thi vào UIT nhưng có 1 số thắc mắc , em muốn hỏi và mong các anh chị giúp đỡ.

1. Em thấy trang web có ghi mã ngành nhưng có tới 2 cái : mã ngành (vd 141) và mã ngành cấp 4 (vd D480101) . Vì năm nay nghe nói mã ngành có thay đổi nên e ko rõ phải ghi cái nào vào mục mã ngành của phiếu dktd ạ.

2. Kế bên mục tên ngành của phiếu có 1 mục chuyên ngành . nếu em muốn thi vào khoa học máy tính thì ghi như thế nào ạ?

Em cảm ơn ạ. ^^

Ghi mã D480101

Comment

up cho e ! Năm nay sao mã nghành nó rắc rối thế nhỉ ! Hồi đó a chỉ là 141 thôi ! Chắc năm nay có thay đổi......... Úp cho các thầy cô giải đáp cho em !
      Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

Theo mình là ghi mã 7 kí tự ấy, trong cuốn Những điều cần biết về tuyển sinh ĐH, CĐ 2012 của bộ giáo dục, phần thông tin của UIT ko có cái mã ngành nào là 3 kí tự cả, toàn là 7 kí tự thôi (mã ngành cấp 4)

Comment

Anh cũng nghĩ là nên xem trong cuốn Những điều cần biết chắc sẽ rõ ràng!
          :shot:

Comment

Originally posted by kengo14 View Post
            Xin chào các anh chị , em sắp ghi hồ sơ thi vào UIT nhưng có 1 số thắc mắc , em muốn hỏi và mong các anh chị giúp đỡ.

1. Em thấy trang web có ghi mã ngành nhưng có tới 2 cái : mã ngành (vd 141) và mã ngành cấp 4 (vd D480101) . Vì năm nay nghe nói mã ngành có thay đổi nên e ko rõ phải ghi cái nào vào mục mã ngành của phiếu dktd ạ.

2. Kế bên mục tên ngành của phiếu có 1 mục chuyên ngành . nếu em muốn thi vào khoa học máy tính thì ghi như thế nào ạ?

Em cảm ơn ạ. ^^
            Trên hồ sơ đăng kí dự thi nó để trống mấy ô thì tùy vô đó ghi mã ngành thui. Năm anh chỉ ghi 3 số
            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X