Announcement

Collapse
No announcement yet.

Năm nay em muốn thi vào trường và có một số câu hỏi mong anh chị đi trước giải đáp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Năm nay em muốn thi vào trường và có một số câu hỏi mong anh chị đi trước giải đáp

em đọc được trên mạng học phí của trường là từ 700 đến 1000USD/năm. vậy tiền học này đóng như thế nào, chay làm mấy đợt hay đóng theo tín chỉ?
    em cũng chưa rõ học theo tín chỉ là như thế nào, anh chị nào giúp em với?
    cảm ơn các anh chị trước!

Học phí không đắt đến thế đâu em.Cái đó hình như của chương trình tiên tiến hay sao đó?
    Học theo tín chỉ là môn học sẽ do em đăng ký ? một môn chia thành 2-3 hoặc 4 chỉ tùy theo môn .một chỉ của trường hiện giờ là 120k
    Một học kỳ bọn anh học khoảng 18-20 chỉ =>số tiền khoảng trên 2 triệu 1 học kỳ ,tình cả năm dao động từ 4-5 triệu.

Comment

Originally posted by damdamdaisu1245 View Post
      em đọc được trên mạng học phí của trường là từ 700 đến 1000USD/năm. vậy tiền học này đóng như thế nào, chay làm mấy đợt hay đóng theo tín chỉ?
      em cũng chưa rõ học theo tín chỉ là như thế nào, anh chị nào giúp em với?
      cảm ơn các anh chị trước!
      đó là mức học phí của chương trình tiên tiến em à. còn học bình thường, học phí sẽ tùy vào số tín chỉ mà em đăng kí. Đối với các môn chính trị thì hình như là 80k/1tin chỉ. Các môn còn lại là 120k/1tin chỉ. Em an tâm, thời gian đóng học phí khá dài hơn 1 tháng. Chúc em thi tốt trong kì thi sắp tới!
      University of Information Technology - VNU HCM
      Student of Faculty of Computer Engineering
      Email : truong.ngohieu@gmail.com
      Tel : 0962 306 517

Comment

trên web tuyển sinh nghi vậy dễ gây nhầm lẫn. đó là HP CT tiên Tiến.
        HP Chính quy khoảng từ 3-4tr/năm thôi em.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X