Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tại sao e cài mãi không được driver cho máy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [window] Tại sao e cài mãi không được driver cho máy

Hiện máy tính của em đang banh trành do em phá trên mạng mà hình nó bị dính virus thì phải. Em cài lại máy theo hướng dẫn như trên mạng làm nhưng máy chạy chậm rì ak. Em nghe bạn nói phải có cài driver máy thì mới xài với lại dô mạng được. Không biết cài driver như thế nào và có dễ không ạ. Các bác chỉ em vớ

Originally posted by manhtoan497 View Post
    Hiện máy tính của em đang banh trành do em phá trên mạng mà hình nó bị dính virus thì phải. Em cài lại máy theo hướng dẫn như trên mạng làm nhưng máy chạy chậm rì ak. Em nghe bạn nói phải có cài driver máy thì mới xài với lại dô mạng được. Không biết cài driver như thế nào và có dễ không ạ. Các bác chỉ em vớ
    Câu hỏi và tiêu đề của bạn không có liên quan lắm. Tuy nhiên, mình xin đưa ra các giải pháp cho bạn để có thể cài đặt driver cho máy tính:
    1. Bạn cần có đĩa driver của máy.
    2. Nếu không có đĩa thì phải lên trang support của loại máy tính và tìm driver đúng với model máy.
    3. Trường hợp bạn không thể thực hiện theo 2 phương án trên, bạn có thể tải driver offline về:
    Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Originally posted by 11520317 View Post
      Câu hỏi và tiêu đề của bạn không có liên quan lắm. Tuy nhiên, mình xin đưa ra các giải pháp cho bạn để có thể cài đặt driver cho máy tính:
      1. Bạn cần có đĩa driver của máy.
      2. Nếu không có đĩa thì phải lên trang support của loại máy tính và tìm driver đúng với model máy.
      3. Trường hợp bạn không thể thực hiện theo 2 phương án trên, bạn có thể tải driver offline về:
      http://sinhvienit.net/forum/download...ck.350577.html
      Anh Quý nói chuẩn.

Comment

driver là hỗ trợ thiết bị đâu liên quan máy chạy nhanh hay chậm.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X