Announcement

Collapse
No announcement yet.

không xem được các mục ẩn của trường??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• không xem được các mục ẩn của trường??

ủa sao lúc nãy em vừa dùng chức năng reset pass giờ không thấy hiện thị các mục ẩn của trường minh như khoa hè.
    với lại em mất pass sv.uit.edu.vn mà giờ cũng không vào được chức năng reset pass nak. mong các anh chj chỉ dùm em

Originally posted by 11520618 View Post
    ủa sao lúc nãy em vừa dùng chức năng reset pass giờ không thấy hiện thị các mục ẩn của trường minh như khoa hè.
    với lại em mất pass sv.uit.edu.vn mà giờ cũng không vào được chức năng reset pass nak. mong các anh chj chỉ dùm em
    Em có đổi email không? Nếu đã đổi email em phải làm theo hướng dẫn trong mail của forum gửi đến nó mới xác nhận thông tin và cấp lại quyền truy cập.

Comment

Chào Admin,

Mình là học viên cao học. Do hôm trước login vào tài khoản do trường cấp, sau đó đổi email. Nhưng không nhận được email xác nhận nào cả nên giờ mình đăng nhập vào được nhưng không thể vào được diễn đàn cao học và xem các bài viết được. Cũng không thấy các diễn đàn ẩn của trường.

Rất mong Admin giúp đỡ giải quyết tình trạng này.

Cám ơn,
      Huỳnh Ngô Phước Tuyền
      Lớp trưởng CHK5:beauty:
      :boss:Website của lớp CHK5: http://caohoc.tuyen.name.vn
      Khi THÀNH ĐẠT hãy cảm ơn hoàn cảnh, khi THẤT BẠI hãy xem lại chính mình.

Comment

Đã vào được full rồi nhé Admin.

Cám ơn
        Huỳnh Ngô Phước Tuyền

Comment

Sorry vì mạng bị lỗi nên nó gửi 2 lần .
          Huỳnh Ngô Phước Tuyền

Comment

Hồi đó forum bị lỗi và em không vào được vì nó cứ thông báo sai pass nên đã đổi pass, hôm sau forum hoạt động lại bình thường nên quên vào xác nhận trong email, giờ nick em không vào được các box của khoa để xem tin tức, mong admin giúp đỡ.

Comment

Originally posted by 09520708 View Post
              Hồi đó forum bị lỗi và em không vào được vì nó cứ thông báo sai pass nên đã đổi pass, hôm sau forum hoạt động lại bình thường nên quên vào xác nhận trong email, giờ nick em không vào được các box của khoa để xem tin tức, mong admin giúp đỡ.
              Đã điều chỉnh. Em kiểm tra lại nhé.

Comment

Em đã vào được có topic cần thiết, cám ơn thầy.

Comment

em cũng bị tình trạng như trên mong thầy xem lại. Em cũng đổi pass nhưng quên chưa xác nhận email giờ không vào được một số mục trong forum

Comment

Originally posted by 11520244 View Post
                    em cũng bị tình trạng như trên mong thầy xem lại. Em cũng đổi pass nhưng quên chưa xác nhận email giờ không vào được một số mục trong forum
                    Em vừa tự đặt vấn đề và đưa ra câu trả lời luôn cùng lúc rồi đó.

Comment

Originally posted by Admin View Post
                      Em vừa tự đặt vấn đề và đưa ra câu trả lời luôn cùng lúc rồi đó.
                      Nhưng mak trong mail em vẫn chưa có mail gửi về để xác nhận

Comment

Originally posted by 11520244 View Post
                        Nhưng mak trong mail em vẫn chưa có mail gửi về để xác nhận
                        Kiểm tra thì thấy anh [MENTION=28724]hiepnt[/MENTION] đã set group cho em rồi. Tuy nhiên em check lại email xem có đúng không nhé. Vì 99% trường hợp đổi email không thấy mail thì là do sai email, còn lại 1% thì cái mail đó văng vào spambox.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X